• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bọn nhóc Siberian Husky nhà KimCuong.

Status
Không mở trả lời sau này.

KimCuong

Active Member
em nuôi husky trong sài gòn nè anh Cương , co lẽ trời nóng bức quá nên lông của nhóc nhà em không được đẹp ?? hay là nó đang thay lông hả anh ?
Bạn có thể cho biết độ tuổi của Husky nhà bạn không? Phải căn cứ vào độ tuổi thì mới biết nó đang thay lông hay do yếu tố nào khác nữa bạn à.

Và cũng có thể do điều kiện khí hậu và điều kiện nuôi dưỡng sẽ ảnh hưởng làm chú chó bị rụng lông đó.

em đưa husky di bác sỹ thú y rồi anh cương, người ta bảo là tại husky nhà em bị lãi , bụng to ,rụng lông là dấu hiệu , họ chích ngừa rồi anh ạ , chú husky nhà em 3 tháng rồi anh, em muốn tìm vợ cho nhóc quá nhưng người ta nói phải la khác cha khác mẹ mới được

solely

Member
ui ui ui ui ............iu wá :( bít bao giờ mới có đc em .........husky tình iu của tui :D :D :D seo em nó mới sinh đỏ hỏn tức cừi thía hem bít :D :D :D

husky ......tình iu của nòng em :) hixx dòm mà thèm .......

hiero29

Member
a ơi,đàn chó đẹp quá a có thanh lý không? giá bao nhiêu 1 em hả a? ước j mình có 1 em

vanglai213

Active Member
chúc mừng anh cún đẹp dễ thương quá...em thấy anh nghiền rott mà sao giờ chuyển sang mấy em này vậy..?

dungpro0901

anh KC cho em xin cái địa chỉ nhà được không hum nào cho em đến thăm mấy e hus nhà a cái e chưa tận mắt thấy husky ngoài đời thật bao giờ ^^ nhìn kute quá @_@

Sr anh , em cũng k rõ :D . Anh ở Hn hả anh , hôm nào anh em giao lưu về chó chút nha
ah h em mới lớp 10 ah :D
Không có gì đâu, anh cũng ở HN mà. Hôm nào đi off box rùa, anh em mình giao lưu luôn. Anh cũng nuôi 1 Husky mà.

trungcs

Member
hình như hậu duệ của 2 chú chó nhà anh Kim Cuong hiện đang biểu diễn những tiết mục xiếc cho trẻ em và mọi người trong rạp xiếc ở công viên Thủ Lệ phải không ạ?

KimCuong

Active Member
hình như hậu duệ của 2 chú chó nhà anh Kim Cuong hiện đang biểu diễn những tiết mục xiếc cho trẻ em và mọi người trong rạp xiếc ở công viên Thủ Lệ phải không ạ?
Chính là 2 đứa Đen và Nâu đó chứ không phải là hậu duệ của bọn nó đâu bạn à. Hiện tại 2 đứa chúng nó đang cùng đoàn xiếc của gia đình mình đi biểu diễn ở Biên Hoà - Đồng Nai rồi. :)

mrjackal

Member
Hôm qua vào rạp xiếc nhà anh mà không gặp mấy em Husky, nhưng lâu rồi mới xem xiếc thú, vợ em xem cứ cười mãi thích thú như trẻ con :))

Nhưng em hỏi thật nhé, anh không trả lời thật cũng được :-$ cái gậy điều khiển con cá sấu...có phải gậy chích điện hay gây tê gì không thế :D

KimCuong

Active Member
Hôm qua vào rạp xiếc nhà anh mà không gặp mấy em Husky, nhưng lâu rồi mới xem xiếc thú, vợ em xem cứ cười mãi thích thú như trẻ con :))

Nhưng em hỏi thật nhé, anh không trả lời thật cũng được :-$ cái gậy điều khiển con cá sấu...có phải gậy chích điện hay gây tê gì không thế :D
Haha, cu em tinh ý ghê đó. Chú đúng là chuyên gia săm soi giống ông em S....... nào đó. ;) :))

Ý kiến em hỏi, anh rất vui được trả lời: đó là 1 chiếc gậy tre nhỏ đơn thuần mà không gắn thêm 1 thiết bị gì hết. :) Đó là điều chắc chắn đấy nhé, nếu em cảm thấy còn thắc mắc và chưa thoả đáng thì anh xin mời em 1 lần nữa quay lại rạp xiếc kiểm tra và xem chính anh điều khiển con cá sấu đó bằng chính chiếc gậy tre nhỏ mà em đã thấy. :-bd Còn lý do tại sao lại điều khiển được con cá sấu bằng chiếc gậy nhỏ đó, thì cho anh xin phép không được trả lời nhé, bí quyết nghề nghiệp cha truyền con nối mà. ;) Hihihi

phamhuyhoang

Active Member
nhà em có một con khỉ cái em muốn cho nó đi học làm xiếc có được không ạ?mà vụ Mã kích là em tìm đầy đủ rồi anh Đá quý ạ ^+^

Hung.tinhyeu

Active Member
nhà em có một con khỉ cái em muốn cho nó đi học làm xiếc có được không ạ?mà vụ Mã kích là em tìm đầy đủ rồi anh Đá quý ạ ^+^
anh ơi! nhà anh thường biểu diễn lúc nào để em ra xem với ạ
1 ông muốn cho khỉ đi học và 1 ông muốn đi xem xiếc thú thì vui lòng sử dụng dịch vụ tin nhắn hay gọi điện thoại của 3 hãng sau........Vinaphone.......Mobilphone..........Viettel.........nhé.

chicken

Member
1 ông muốn cho khỉ đi học và 1 ông muốn đi xem xiếc thú thì vui lòng sử dụng dịch vụ tin nhắn hay gọi điện thoại của 3 hãng sau........Vinaphone.......Mobilphone..........Viettel.........nhé.
Vâng ạ! nhưng giờ có cả mạng vietnammobile, beelive,... nữa rồi bác ơi :D:D:D

kieumailc

Active Member
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) Hihihi[/QUOTE]

Hihihi là nghĩa gì ? nghĩa đen hay nghĩa bóng ???????????????????????????????????????????????
@ KC chuẩn bị tinh thần đón 2 em Bhà nhé.

zellkun

Member
anh kim cương bao giờ có đàn mới có thể để em 1 nhóc được không, em tìm lâu quá mà không có hic

Status
Không mở trả lời sau này.