• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bọn nhóc Siberian Husky nhà KimCuong.

Status
Không mở trả lời sau này.

tina90

Member
Ùi nhìn bọn này gấu quá bác ạ
Nó cứ gườm gườm như kiểu chuẩn bị săn mồi ý:nailbitting::nailbitting::nailbitting:
Em chó mẹ trông nuột lắm vẫn dáng tuyển:eek:h go on::eek:h go on::eek:h go on:
Chúc cả nhà "sói" khỏe mạnh:-bd,chóng lớn

KimCuong

Active Member
Ùi nhìn bọn này gấu quá bác ạ
Nó cứ gườm gườm như kiểu chuẩn bị săn mồi ý:nailbitting::nailbitting::nailbitting:
Em chó mẹ trông nuột lắm vẫn dáng tuyển:eek:h go on::eek:h go on::eek:h go on:
Chúc cả nhà "sói" khỏe mạnh:-bd,chóng lớn

Cảm ơn em, tina90! Hihi em đã giải thích với bố em về đàn "chó sói" này chưa vậy? Hihihi

KIM CƯƠNG và TINA90 hai bạn này mà PHỐI................KẾT HỢP lại với nhau, có khi thành trại chó SIBERIAN HUSKY cũng nên các bác nhỉ.
Lúc đó thành viên của VIETPET tha hồ mà lựa chọn để có được một con như ý.......................................He

Ấy chà! bọn nhóc nhà kim Cương đúng là " 5 in 1" đẹp và kháu khỉnh quá . chúc 5 nhóc càng ngày càng xinh.
5 nhóc được mấy tháng vậy Kim Cương ?

KimCuong

Active Member
KIM CƯƠNG và TINA90 hai bạn này mà PHỐI................KẾT HỢP lại với nhau, có khi thành trại chó SIBERIAN HUSKY cũng nên các bác nhỉ.
Lúc đó thành viên của VIETPET tha hồ mà lựa chọn để có được một con như ý.......................................He
Hic, bó tay với anh Hùng Tình Yêu! Ông anh luôn có những ý tưởng sáng tạo, giống như những ý tưởng thiết kế các bộ đai yên ngựa độc nhất vô nhị. Hihi

Ấy chà! bọn nhóc nhà kim Cương đúng là " 5 in 1" đẹp và kháu khỉnh quá . chúc 5 nhóc càng ngày càng xinh.
5 nhóc được mấy tháng vậy Kim Cương ?
Cảm ơn bác! Bọn nhóc này đến hôm nay vừa tròn 1 tháng 3 ngày bác ạ. Em rất thích cả 5 đứa chúng nó nhưng phải nói thật là thằng nâu em vẫn thích nhất. Hihi

Quả này nhìn là biết bác KC rất mê phim kinh dị:loser: Giá như giữ cả 5 em này lại nuôi lớn lên tối đến cho ra đường đi dạo tập thể thì.....:sick: eo ơi ối thằng tai nạn giao thông vì sợ. lúc đó bác tha hồ mà nhặt dép về bán đồng nát he he :)) chúc mừng bác có 1 em nâu đẹp kinh hồn!!!:party: Khiếp em nâu nhất hé hé:wall:

CookySaigon

Member

Tình hình nà em Lâu í ....khả lăng Sài Gòn du ký nà zất nhớn.....xin các bác đừng yêu cháu Lâu lưã .....khổ nắm ....lói mãi zồi....^:)^ ^:)^ ^:)^

Con Lợn Lòi

Active Member
Chó đẹp quá, giá có một em để nuôi thì hết ý! Chỉ tiếc ước mơ vẫn chỉ là ước mơ khi cò không tiến!!!

trungcs

Member
Đẹp quá bác KimCuong oi! Thế bác còn nhớ câu gỡ rối tơ lòng của em không đấy? He he he....nhìn mấy chú này nhà bác mà thèm quá đi thôi, sau rotweiler ra thì loài này đứng thứ 2 trong cái thú yêu chó của em đấy ạ!

KimCuong

Active Member
Tình hình nà em Lâu í ....khả lăng Sài Gòn du ký nà zất nhớn.....xin các bác đừng yêu cháu Lâu lưã .....khổ nắm ....lói mãi zồi....^:)^ ^:)^ ^:)^
Hhihihi! Thằng Nâu đang chờ đường sữa và cổ gà cùng thịt bò của anh gửi ra Bắc đó anh ơi. Thằng ku đang chờ dài cổ mà chẳng thấy có hy vọng gì hết cả. Hị hị hị hị :D

Chó đẹp quá, giá có một em để nuôi thì hết ý! Chỉ tiếc ước mơ vẫn chỉ là ước mơ khi cò không tiến!!!
Cảm ơn bác! Nhưng theo em trong nhiều trường hợp các giấc mơ đều trở thành hiện thực đó. Hihi

Đẹp quá bác KimCuong oi! Thế bác còn nhớ câu gỡ rối tơ lòng của em không đấy? He he he....nhìn mấy chú này nhà bác mà thèm quá đi thôi, sau rotweiler ra thì loài này đứng thứ 2 trong cái thú yêu chó của em đấy ạ!
Hehe! Lại tìm được một anh em cùng máu đam mê nữa rồi. Nhưng thực sự tớ không nhớ câu gỡ rối tơ lòng như thế nào nữa rồi, vì hình như cũng lâu lâu rồi phải không bác ơi. Bác có thể nhắc lại để tớ nhớ được không? :D

CookySaigon

Member
Hhihihi! Thằng Nâu đang chờ đường sữa và cổ gà cùng thịt bò của anh gửi ra Bắc đó anh ơi. Thằng ku đang chờ dài cổ mà chẳng thấy có hy vọng gì hết cả. Hị hị hị hị :D
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------......Đạn đã lên nòng từ lâu.....Chỉ đừơng một phát....em câu tới liền....
Xin bác cho thêm tý thông tin....vào tn để ta kết luôn nhe...:)] :)] :)]
gấp gấp gấp

Hihi,nhìn chịu ko nổi luôn.A kimcuong cho e book 1 vé luôn nha,hihi,đợt này ko được thì đợt sau, đợt sau ko được thì đợt sau nữa, nhìn tụi nó ngầu bà cố luôn,quá đã

CookySaigon

Member

:love struck: :love struck: :love struck:...Mau đi chứ,vội vàng lên đi chứ,
Bác Cương ơi...Tình non đã già rồi;
Bé Cún nâu,trái tim nhỏ....cuả tui,
Mau với chứ,thì gian nào đứng đợi...

Ai nói trước...lòng tui hổng đổi ý... :sick:
Mà lòng ai....Sao chắc đã trơ trơ?
Mau đi chứ....:(( :(( :((...vội vàng lên đi chứ!....!!!...
Bác Cương ơi... :party: :party: :party:...Lòng em muốn héo rồi..... =D> =D> =D>

KimCuong

Active Member
Anh Yên ơi, làm em khó nghĩ quá.
Tất cả rồi cũng duyên số thôi anh.
Em cũng hiểu với những gì anh nói.
Cứ để từ từ mọi chuyện sẽ thành thôi.

Cảm ơn nhiều những suy nghĩ nơi anh.
Em hy vọng ta sẽ gặp cùng một đích.
Mọi chuyện rồi cũng có thể giải quyết.
Vì ta là Vietpet mà anh!
:-bd

CookySaigon

Member
Anh Yên ơi, làm em khó nghĩ quá.
Tất cả rồi cũng duyên số thôi anh.
Em cũng hiểu với những gì anh nói.
Cứ để từ từ mọi chuyện sẽ thành thôi.

Cảm ơn nhiều những suy nghĩ nơi anh.
Em hy vọng ta sẽ gặp cùng một đích.
Mọi chuyện rồi cũng có thể giải quyết.
Vì ta là Vietpet mà anh!
:-bd
Thiên lý quan hà....vô hạn cảm,
Khuê nhân cách thướng nhất tằng lâu...:praying: :praying: :praying:

...Muôn dặm quan hà,khôn xiết nỗi
Lên lầu ai đó,ngóng trông nhau...
(Nktt-HCT)

KimCuong

Active Member
Hihi,nhìn chịu ko nổi luôn.A kimcuong cho e book 1 vé luôn nha,hihi,đợt này ko được thì đợt sau, đợt sau ko được thì đợt sau nữa, nhìn tụi nó ngầu bà cố luôn,quá đã
Hehe! Bác đã có máu GSD rồi giờ lại có cả máu Husky nữa đó sao? :thingking: :D

Có gì đâu mà phải chờ đợi đâu bác ơi, hihi. Biết đâu đấy ... :thingking:... :thingking: ....:)

Hehe! Bác đã có máu GSD rồi giờ lại có cả máu Husky nữa đó sao? :thingking: :D

Có gì đâu mà phải chờ đợi đâu bác ơi, hihi. Biết đâu đấy ... :thingking:... :thingking: ....:)
Hihi, hòa trộn đó mà a ơi, càng ngày càng có nhiều cái để mình khám phá và biết thêm,càng biết càng thích, càng thích thì càng muốn có, mà càng muốn thì phải càng cố gắng tăng công lực chứ biết sao giờ.Biết đâu....:D:D:D, nhiều cái bất ngờ thì nó mới vui:nerd:

anh ơi.e cũng rất thích husky.hôm trước mới mua ở chỗ thành mai hương xong.nhưng nuôi được 2 tuần thì em nó bị ốm.em gọi bác sỹ đến tiêm mà tiêm xong được 10 phút thì em nó chết luôn.hix nếu được thì anh để lại cho em 1 bé nhé.cảm ơn anh

Status
Không mở trả lời sau này.