• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bọn cún tai trai Sơn Tùng

ductranCEO

cho mình hỏi chó Lab 2 tháng tuổi có tiêm phòng đầy đủ không, giá cả bao nhiêu hả bạn?:-/

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Chào bạn!cảm ơn bạn đã quan tâm đến trại Sơn Tùng .Nhưng bạn thông cảm chỗ mình chưa phát triển có cooke

tuanlinh1610

em muốn mua 1 em rott đực con . cho em xin giá 1 em nhé ! có đầy đủ giấy tờ càng tốt . Em mới mất 1 em lên buồn và nhớ nó quá !

DoaiphamBk

Hi anh Tùng.
Nhà em có cháu nhỏ 5 tuổi và 1 cháu mới sinh, Em ở Hn nhà 50m2 nhưng gần công viên nên có thể dắt chó đi dạo vài vòng, em định mua 1 em ROT về nuôi ko biết có được không? tiêu chí em cần là Thân thiện với trẻ nhỏ và trông được nhà, nhờ anh tư vấn giúp như vậy em có nên nuôi ROT không? Em có số điện thoại của anh rồi, có gì em sẽ ghé qua trại chơi tham khảo được không anh?

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
khu san chơi của bọn cún con vừa nâng cấp để bọn cún nô đùa chạy nhảy

Khu chuồng được sửa sang lại để chuẩn bị đón khách từ châu Âu về tập huấn