• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bọn bán chó trung quốc.chó ốm cho mik.cay vkl ra.dkm bọn chó.các bác cận thận na.

bạn ơi bạn mua chó ở shop này ak ???
bạn dựa vào đâu mà nói đây là shop xl bạn ko phải là shop bán chó bạn nha bạn nhầm to rồi .. đừng có vu khống đặt điều như thế nhục lắm bạn ak..
minh chưa hề bán chó cho bạn baoh ..nêsu bạn thích gặp hẳn mình nói chuyển.. thích kiểu j mình cũng chiều từ a-z hết nhé.!
*** bằng một con chó .. gen ăn tức ở đi phá đám người khác nhục lắm con ak..
m thích thì alo 0973886823 b m chơi m luôn

dm tẩy chay bọn bán chó ốm chó bệnh.bọn này k có tính nhân đạo nào.dm sau này bọn nó dính hậu quả hết bác ak.%-(

hunghanoi999

bạn dựa vào đâu mà nói đây là shop xl bạn ko phải là shop bán chó bạn nha bạn nhầm to rồi .. đừng có vu khống đặt điều như thế nhục lắm bạn ak..
minh chưa hề bán chó cho bạn baoh ..nêsu bạn thích gặp hẳn mình nói chuyển.. thích kiểu j mình cũng chiều từ a-z hết nhé.!
mày cần tao cho ảnh huyky lên k hay cần tao cho đoạn video hôm nc với thằng taxi ở nhà mày .cả sơn tây bảo mày bán chó trung quốc kìa .

hunghanoi999

hunghanoi999

mik chèn ảnh mà sao nó k hiện dc lên nhỉ.mỗi hình ô vuông thế kia.có gì mình up phần hội thoại sau.tôi k biết ntn nhưng hội off chó ở sơn tây bảo thằng này là buôn chó ở trung quốc.ai cũng bảo thằng này điêu.có gì mik chụp luôn hình ảnh lúc nt với 1 bạn off chó ở sơn tây.gần nhà thằng thắng ti tan luôn.

hunghanoi999

Upanh.com -
ảnh của em nó đây các bác khi mua thì bảo hành bênh Pravo thế mà đến khi phát hiện bệnh thì kêu mua lại với giá là thấp hơn 1tr6 chứ ko bảo hành. các bác cẩn thận nhé.
nghĩ mà cay.chứ tiền tiêu hết.chó nó cũng như kiếp luôn hồi.thằng bán chó msau chắc gì đã dc làm chó.

hunghanoi999

nói có sách,mách có chứng,cho thêm ít thôgn tin đi chủ theard thì a e mới giúp đc
mình sẽ trích dẫn về 1 bạn nói về thằng thắng ti tan này.hội off chó sơn tây.cả sơn tây muốn tẩy chay thằng này.từ 1 bạn nói với mik.dm t mà gặp m ở hà nội chắc xd mẹ mày đi con chó bán chó ốm cho bố mày ak.xog còn cò quay kiểu trẻ con.dkm cả lũ nhà mày dám đi lừa ng khác ak.tiền bố *** qtrog nhưng m sống k có tý tình người anof con ak.

VitQue1812

Member
Khổ thân bạn ...! Thực ra thì chó Trung Quốc bình thường nó vẫn khỏe mạnh chẳng sao đâu ... Nhưng chắc mấy thằng này mua chó bệnh bên đấy giá cùi ... Nên về ... Thật sự là vừa thương bạn vừa thương mấy con cún... Lần sau xem xét kỹ rồi hãy mua bạn nhé! ;)

hunghanoi999

Khổ thân bạn ...! Thực ra thì chó Trung Quốc bình thường nó vẫn khỏe mạnh chẳng sao đâu ... Nhưng chắc mấy thằng này mua chó bệnh bên đấy giá cùi ... Nên về ... Thật sự là vừa thương bạn vừa thương mấy con cún... Lần sau xem xét kỹ rồi hãy mua bạn nhé! ;)
các bác cũng cẩn thận sdt trên nhé

Pet Mart

Vietpet sponsor
Hãy là 1 người tiêu dùng thông thái trước khi quyết định mua 1 chú chó (không rõ nguồn gốc)

son_ronaldo

Ghét nhất bọn bán chó trung quốc, chó bệnh. Mình có hỏi qua mấy ông bán chó tàu nếu là anh em thì nói thật " anh nhập về chục con thì tỷ lệ sống cũng chỉ tầm 50%, nó được cái rẻ thôi chứ còn nuôi thì anh không dám đảm bảo". Đây là người anh em mới nói như vậy chứ còn với mấy ông bán với kiếu có lợi là bán xong thì kệ người mua. Anh em chơi cún cảnh hãy tảy chay chó tàu nhé, hãy mua những con sinh sản ở Việt Nam ít ra thì nó đã quen với khí hậu Việt Nam nên nuôi cũng sẽ yên tâm hơn.

shin_minpin

Ghét nhất bọn bán chó trung quốc, chó bệnh. Mình có hỏi qua mấy ông bán chó tàu nếu là anh em thì nói thật " anh nhập về chục con thì tỷ lệ sống cũng chỉ tầm 50%, nó được cái rẻ thôi chứ còn nuôi thì anh không dám đảm bảo". Đây là người anh em mới nói như vậy chứ còn với mấy ông bán với kiếu có lợi là bán xong thì kệ người mua. Anh em chơi cún cảnh hãy tảy chay chó tàu nhé, hãy mua những con sinh sản ở Việt Nam ít ra thì nó đã quen với khí hậu Việt Nam nên nuôi cũng sẽ yên tâm hơn.
Bạn này nói rất chuẩn ! Nói không với bọn Tàu khựa và chó Tàu khựa