• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bắc hà 360 độ

WOLF-BROS

Member
Tuyên ơi hôm nay thời tiết Hanoi nó thay đổi mưa gió thật thường, 2 con chó ở nhà anh nó khụt khịt mũi... Con Bắc Hà cho anh gửi đấy thêm vài hôm ko chuyển về lây ốm, sổ mũi mấy con ở nhà thì phiền lắm, được ko Tuyên ơi..................................8->
cho mỗi con 1 chai vodka để ấm người là khỏi ngay ý mà :))

Giá mà mình có 1 con chó BẮC HÀ CÁI màu xám hay đen tuyền hoặc vàng, tam thể thì quá đỉnh... thì hay biết mấy...>:D<​

Giá mà mình có 1 con chó BẮC HÀ CÁI màu xám hay đen tuyền hoặc vàng, tam thể thì quá đỉnh... thì hay biết mấy...>:D<​
Xác nhận luôn. Tuâà này kiếm được một em màu xám, đen, vàng Tặng bác về có 2 em bắc hà để chơi luôn. Sẽ cố gắng kiếm được trong tuần.

HQ-empire

Senior Member
Xác nhận luôn. Tuâà này kiếm được một em màu xám, đen, vàng Tặng bác về có 2 em bắc hà để chơi luôn. Sẽ cố gắng kiếm được trong tuần.
Mừng gì mà mừng ơi là mừng thế này ..................................................>:D<

WOLF-BROS

Member
à à, để xem nào, ở bên kia mình đánh tiếng kiếm xám tro thì ông này lờ đi, thấy ông HQ ý kiến thì nhiệt tình ghê, nhớ đấy, không thù vặt và thù dai thì không phải là quân tử :))

HQ-empire

Senior Member
à à, để xem nào, ở bên kia mình đánh tiếng kiếm xám tro thì ông này lờ đi, thấy ông HQ ý kiến thì nhiệt tình ghê, nhớ đấy, không thù vặt và thù dai thì không phải là quân tử :))
haha............... Cám ơn Tuyên nhé >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Vẫn nói là tặng bác ấy cơ mà, Thù thành vặt, thành dai là không phải tư quẩn ? Nghe nó cứ đểu đểu ấy bác Tuấn Pro. Bác cứ chăm con cộc tốt đi, kiểu gì chẳng đến lượt.

Free

Member
Vẫn nói là tặng bác ấy cơ mà, Thù thành vặt, thành dai là không phải tư quẩn ? Nghe nó cứ đểu đểu ấy bác Tuấn Pro. Bác cứ chăm con cộc tốt đi, kiểu gì chẳng đến lượt.
Đã tặng là phải tặng chó đẹp màu độc cho bác y tuyên nhé chứ tặng chó xấu mà màu bình thường là đóng gói cho về HG luôn đấy ông em tuyên nhớ kỹ nhé!

Đã tặng là phải tặng chó đẹp màu độc cho bác y tuyên nhé chứ tặng chó xấu mà màu bình thường là đóng gói cho về HG luôn đấy ông em tuyên nhớ kỹ nhé!
Đã sắp xếp rồi, bác cứ yên tâm sẽ tặng con đẹp nhất trong đàn đi tìm được. Em cho bác cục xương +. Thank

WOLF-BROS

Member
ka ka phải thế chứ, chuyển thù dai sang nhớ dai :D cái này nó đụng chạm vào quyền lợi mà lị =))

ka ka phải thế chứ, chuyển thù dai sang nhớ dai :D cái này nó đụng chạm vào quyền lợi mà lị =))
Bác Tuấn chuẩn bị bắt Bắc Hà độc cẩu về đi nhé. Nuôi khá khá thời gian rồi, vẫn ăn uống bình thường sức khoẻ, trèo lưới vẫn ổn. Còn Gà thì khi nào có gà em em gửi sau.

HQ-empire

Senior Member
Bắc Hà nâu đỏ của anh hôm nay đã nhúc nhắc ăn lại được rồi... Tiêm 3 ngày liên tục Tuyên à :)

WOLF-BROS

Member
Bác Tuấn chuẩn bị bắt Bắc Hà độc cẩu về đi nhé. Nuôi khá khá thời gian rồi, vẫn ăn uống bình thường sức khoẻ, trèo lưới vẫn ổn. Còn Gà thì khi nào có gà em em gửi sau.
ka ka thực ra là định chờ bác kiếm thêm được em nào thì gửi luôn 1 chuyến đó mà, bác chả tinh ý gì cả :))

ka ka thực ra là định chờ bác kiếm thêm được em nào thì gửi luôn 1 chuyến đó mà, bác chả tinh ý gì cả :))
Khi nào có thì tính sau, cứ con nào đẹp thì em bắn xuống cho bác nhỉ ? Chờ khá khá thời gian mới tìm được một em đẹp đẹp chứ.

Hôm nay sáng sớm tinh mơ ra ngồi chơi với mấy con chó con gần một tiếng mà ngắm được có mấy bức ảnh em bắc hà các bác vào chém thử
Bắc hà chụp ảnh mỏi mọi người vào chiêm ngưỡng và chém nào.
xám vàng:

Đen thui
Cảnh nghịch ngợm của đen

Lordrich

Member
Mấy chú Bắc Hà lông xù nhìn đáng yêu quá, không biết lớn lên lông có dài nhiều không, nếu mà dài ra hẳn thì đẹp lắm bác nhỉ