• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bắc hà 360 độ

AKieng

Các cụ có câu : Con không chê cha mẹ khó
Chó không chê chủ nhà nghèo.
bác này xem lại câu ở chữ ký xem có khác nhau k, nên dùng câu nào và bỏ câu nào.

bác này xem lại câu ở chữ ký xem có khác nhau k, nên dùng câu nào và bỏ câu nào.
Ái ái bác Cường dạo này vợ sinh em bé mất hút nay mới thấy. Bác hẹn em đến chợ tình Khâu Vai đến Hà Giang mà chẳng thấy đâu? Em Thúy ở nhà nghỉ Lũng CÚ nhắc bác suốt chẳng dẫn em đi chợ tình gì cả. Mùa rét lại phạplô Thắng cố được rồi bác ơi. Phuot.com dạo này lắm bác đi Hà Giang lắm bác.

nguyenducminh63

Active Member
Lũng cú lũng kiếc là ông bạn chưa dẫn tôi đi đâu nhé. Nợ tôi hơi bị nhiều rồi đấy nhé :-w.

Ái ái bác Cường dạo này vợ sinh em bé mất hút nay mới thấy. Bác hẹn em đến chợ tình Khâu Vai đến Hà Giang mà chẳng thấy đâu? Em Thúy ở nhà nghỉ Lũng CÚ nhắc bác suốt chẳng dẫn em đi chợ tình gì cả. Mùa rét lại phạplô Thắng cố được rồi bác ơi. Phuot.com dạo này lắm bác đi Hà Giang lắm bác.

HQ-empire

Senior Member
Câu như bác nói ai chả hay hả bác ;;) nhưng mình thích cách viết như chữ ký của mình !

huunghia

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bác ơi cho em hỏi HN có nuôi bắc hà đc không......................................?

bác ơi cho em hỏi HN có nuôi bắc hà đc không......................................?
Bắc hà nuôi ở Hà Nội vẫn ok mà bác , dưới đó có khá nhiều người nuôi đấy chứ.
Hiện tại có 5 em bắc hà các bác chém thoải mái.

HQ-empire

Senior Member
Vừa nhận ĐT từ bác Tuyên - thế là bác đã giúp mình vụ Hung Đỏ thành công ! Cám ơn bác trước nhé ! hehe........................

QuangGL

Member
Vừa nhận ĐT từ bác Tuyên - thế là bác đã giúp mình vụ Hung Đỏ thành công ! Cám ơn bác trước nhé ! hehe........................
Mình cũng có xuất trong lần này, he he. Vừa vào xem Web của HQ. Hay đấy ! Chúc mừng chú nhé.

HQ-empire

Senior Member
Mình cũng có xuất trong lần này, he he. Vừa vào xem Web của HQ. Hay đấy ! Chúc mừng chú nhé.
Bác là con BH cái vàng đúng ko :) chúc mừng bác :) Web này là về "công ăn việc làm" của e mà bác :)

tại sao lại là BH chứ không phải là măng cụt nhỉ :((
MC hung đỏ chú chờ tới 30/02/2012 chú Tuyên mới có =))

sao có web rồi mà em chửa biết vậy ta? :-??:-??:-??
Web www.hq-empire.com của anh chứ có phải 4RUM đang làm đâu e, chú cứ chờ 1 tuần nữa nhé hehe...

WOLF-BROS

Member
Bác là con BH cái vàng đúng ko :) chúc mừng bác :) Web này là về "công ăn việc làm" của e mà bác :)

MC hung đỏ chú chờ tới 30/02/2012 chú Tuyên mới có =))

Web www.hq-empire.com của anh chứ có phải 4RUM đang làm đâu e, chú cứ chờ 1 tuần nữa nhé hehe...
hết hồn, tưởng forum để anh em lên đâm chém cơ =)) vừa đọc xong cái quả đầu tư cho dao dọc thư của anh, bình thường là em toàn chơi rựa để rạch bì thư thôi đấy =))

HQ-empire

Senior Member
Nghe Tuyên mô tả em Bắc hà vừa bắt cho mình ở Yên Minh giống em này, chiều 17h về sẽ Tuyên sẽ up ảnh cho mình xem. Và để lại trên ấy vài hôm cho đỡ shock rồi sẽ chuyển về cho mình... hồi hộp thế :)

Còn đây là quả Bắc Hà khủng từ trước đến giờ đây ạ. Màu hung đỏ, mắt nhìn giống mắt sư tử

HQ-empire

Senior Member
Nhà anh luôn sẵn lá trà xanh để đun tắm cho các em chó vùng cao "trơn lông đẹp da" khi về xuôi rồi T ơi 8->=))

QuangGL

Member
Mua được chó BH, thời tiết HN đổi mùa ngay. Thật là chú HQ này đc cả 3 yếu tố: Thiên thời , Địa lợi, Nhân hòa. Chúc mừng, chúc mừng.

HQ-empire

Senior Member
Mua được chó BH, thời tiết HN đổi mùa ngay. Thật là chú HQ này đc cả 3 yếu tố: Thiên thời , Địa lợi, Nhân hòa. Chúc mừng, chúc mừng.
Vâng bác à, tháng này mua còn được. Tháng sau dân gian gọi là "tháng hoa chanh" - hoa chanh nở :) đổi mùa thời tiết đột ngột chó dễ ôm lắm. Bác Quang chắc hơn tuổi e đúng ko bác, e sn 1978 bác à :)