• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy rott con mới sinh (Axel Haus of Lazic x Osaka From NKDRottweiller)

Phuong.nd

Xin chào ACE CLB SG Rottweiler, em xin giới thiệu mấy bé mới sinh sáng nay (18/09/2013) là sự kết hợp giữa OSAKA From NKDRottweiler nhà mình và AXEL HAUS OF LAZIC từ trại NKDRottweiler của anh Doanh. Tổng số được 6 bé, 3 trai và 3 gái.
Vài hình ảnh của chó cha Axel Haus of Lazic

[/URL
[URL=http://s1110.photobucket.com/user/nkdrottweiler/media/29578_4367664106592_916950953_n.jpg.html]

Vài hình ảnh của mấy bé

Cám ơn mọi người đã xem ảnh, hy vọng các bé mau ăn chóng lớn. Mình sẽ update hình của mấy bé sau khi được 10 ngày tuổi.
Thân Chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Phương nha. Quân số rất đều, mấy bé trông rất mạnh khỏe và đều nhau quá. Công nhận Osaka khéo sanh giống mẹ Selma Schwarz Rott Garde quá em ơi ,tự làm tất cả . Chúc mừng em lần nửa, hy vọng mấy bé sẽ là những con giống tốt sau này. Và sắp tới anh cũng sẽ có thêm 2 bầy nửa cũng do Axel haus of Lazic là tác giả :D, hy vọng sẽ được mẹ tròn con vuông giống bầy của em . Thân chào.
PS: Có gì thắc mắc cứ gọi cho anh nhé Phương .

trantantai

Active Member
Hổm lên mà không thấy, dấu hàng kĩ quá nha. Mấy bé đã quá. Chúc mấy bé chóng lớn nhé Phương!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hổm lên mà không thấy, dấu hàng kĩ quá nha. Mấy bé đã quá. Chúc mấy bé chóng lớn nhé Phương!
Nhầm rồi Tài ơi , Phương này ở Bình Thạnh chứ không phải Phương Bình Dương đâu em :D:D. Thân chào.

Ấy chà chà thích quá! mấy bé đều từ một lò ra hehe tương lai Rottweiler ở Việt Nam sáng sủa kinh khủng :D:D:D:D

trantantai

Active Member
Nhầm rồi Tài ơi , Phương này ở Bình Thạnh chứ không phải Phương Bình Dương đâu em :D:D. Thân chào.
Ái chà, bé cái nhầm. Dạo này nhiều Phương trên diễn đàn quá, em cứ tưởng nick mới của ndp. Axel lại có thêm bầy con chất lượng.

nakamura

Member
chúc mừng chủ topic với những hậu duệ xuất sắc từ Axel đẹp trai.....
anh nhớ cập nhật thông tin thường xuyên cho ae theo dõi nhé.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hôm nay mấy bé sao rồi Phương , tính ra là được 9 ngày tuổi rồi.Chắc hôm nay bụ bẩm lắm phải không em? Có thời gian làm vài pô hình mới cho mấy bé nha P. Thân chào.

binh.Ft

Chuc mug bac. May en no xjn the. Cho em xjn gja cua may em no nhe bac . 0919 19 19 31. Thank Bac nhe. Em dag thjk 1em rott lam day.

Phuong.nd

Cám ơn mọi người đã quan tâm tới mấy bé. Mấy bé rất bụ bẩm ăn rất tốt. Mình sẽ up thêm hình ảnh của mấy bé.

Thanks,