• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy Puppies của UKON và con gái VAITH

thuongvu

Member
ok, hẹn gặp anh ngày gần đây, anh thường xuyên cập nhật hình của mấy bé nhé .....................

trantantai

Active Member
Cập nhật hình mói xem đi bác, chụp từng em cho rõ nét, hàng chuẩn mà PR mạnh lên chứ. Chúc mấy bé mau lớn

thuongvu

Member
Anh nhớ cập nhật hình ảnh các em nó thường xuyên nhé............................................ em đang quan tâm một em cái nhé. Chúc mấy em mau chóng lớn.

trantantai

Active Member
Mấy bé ăn rồi hả bác, nhìn kháu lắm. Chuồng sạch sẽ, mấy bé nhìn thơm tho quá. Chúc hay ăn chóng nhớn nhé

trantantai

Active Member
Cám ơn Anh Thantai79 đã nhiệt tình đón tiếp, em đã tận mắt chiêm ngưỡng mấy bé. Quả thật mấy bé đẹp hơn hình chụp nhiều. Chúc mấy bé hay ăn chóng lớn

thantai79

Member
Cám ơn Anh Thantai79 đã nhiệt tình đón tiếp, em đã tận mắt chiêm ngưỡng mấy bé. Quả thật mấy bé đẹp hơn hình chụp nhiều. Chúc mấy bé hay ăn chóng lớn
Rất vui khi gặp Tài và trò chuyện với Tài quả thật Tài có t\y Rott mãnh liệt chúc tài sẽ tìm được em Rott như ý muốn của mình . Hẹn gặp lại Tài nhé:kiss:

thantai79

Member
Gởi Tài và Vũ cùng ACE 1 vài tấm hình lúc bé 35 ngày tuổi

trantantai

Active Member
Mấy bé có cái sân chơi thích quá, sạch sẽ mát mẻ nữa. Hình 2 bé cuối đẹp quá , màu lên ăn tiền lắm. Anh nhớ cập nhật thường xuyên nhé

thantai79

Member
Mấy bé có cái sân chơi thích quá, sạch sẽ mát mẻ nữa. Hình 2 bé cuối đẹp quá , màu lên ăn tiền lắm. Anh nhớ cập nhật thường xuyên nhé
Hi Tài hiện bầy của mình 3 em đã có gia chủ chờ ngày đón về . chỉ còn 3 em gái thui gởi Tài và ace một vaig tấm hình lúc em 43 ngày tuổi

trantantai

Active Member
Nhìn mấy bé yêu quá, mấy bữa phải ốm máy ảnh làm vài chục pô làm kỷ kiệm mới đươc. Chúc mấy bé khỏe nhé

thantai79

Member
Nhìn mấy bé yêu quá, mấy bữa phải ốm máy ảnh làm vài chục pô làm kỷ kiệm mới đươc. Chúc mấy bé khỏe nhé
OKÊ bữa nào Tài qua chụp dùm vai pô nhé cám ơn trước :) giờ chỉ còn 2 em thui 4 em kia đã có chủ rồi 25 mình chích ngừa lần 2 vậy 27 Tài qua chơi nhé .:cool:

thantai79

Member
Gởi ace một vài tấm hình lúc em được 50 ngày tuổi và 1 vài tấm chó mẹ thân yêu của các bé :p

_DucPham_

Vietpet sponsor
Rất ấn tượng với đàn cún này của anh, giá mà anh chụp được đẹp như anh SonNguyen thì còn lột được hết vẻ đẹp của chúng ^_^

trantantai

Active Member
Cái này là chộp đại mà, không phải nhà nghề, đúng là lần đầu chụp ảnh cho mấy bé như này, cái máy xử lý hơi ẹ nữa nên chẳng được tấm nào vừa ý cả, chuyến sau mượn khẩu D5 thử xem sao .

thantai79

Member
Rất ấn tượng với đàn cún này của anh, giá mà anh chụp được đẹp như anh SonNguyen thì còn lột được hết vẻ đẹp của chúng ^_^
Hi bạn mấy tấm này do Tài và mình chụp ( máy ảnh dạng gia đinh ) . bọn mình chụp chơi chơi thui vả lại không chuyên như mấy bác professionals rot được . để kỳ này giáng làm ( khoảng 2 năm ) kiêm tiên mua máy ảnh xịn chụp xem sao :eek: chắc là hình sẽ NET như mấy bác professionals HIIIIIIIIII

trantantai

Active Member
Vì đám nhóc này quậy quá hơi khó chụp, chứ chụp chó lớn thì mình chụp cũng ok chứ ha.
Mấy bữa nữa rước về rồi rảnh rảnh mình sẽ săn những bức ảnh đẹp của mấy em nó mới được. Đàn này ai nhìn tận mắt thì mới thấy mê, vậy mới có câu trăm nghe không bằng một thấy.
Thantai79 cứ để topic này để theo dõi quá trình phát triển cửa đàn nhóc luôn ha, anh em nào sở hữu đàn này chịu khó cập nhật hình ảnh nhé.