• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy puppies của DAKAR BLACK BEAST & TRIXI BLACK BEAST

Khai.Q4

Member
Mấy nhóc hôm nay nhìn đã quá anh ơi! Sao mỗi lần nhìn thấy chó con lại thèm nhỏ...... :):):)

doanhcauson

Vietpet sponsor

tấm này ko biết e nên nhìn đồng hồ hiệu hay nhìn rot hiệu đây .... bên nào cũng đẳng cấp cũng chất lượng ......:D :D :D ... phân vân quá =))=))=))
Cái nào nhìn cũng đã hết Trung ơi , nhưng nếu chọn anh sẽ chọn RL heheheh,. Bửa nào rửa website đi chứ em trai:D

Tungu

Member
xin chúc mừng anh Doanh ! đàn này nhìn phê quá..he..he...

P/s: hỏi giùm anh Sơn " xin mod cho biết lý do tại sao Nick Sonnguyen không thể post bài trong khu vực CLB rott VP từ lúc VP sữa chữa diễn đàn cho tới nay. xin cám ơn "

chanphuong

Member

tấm này ko biết e nên nhìn đồng hồ hiệu hay nhìn rot hiệu đây .... bên nào cũng đẳng cấp cũng chất lượng ......:D :D :D ... phân vân quá =))=))=))
Các bé nhà anh Doanh có bé nào tên là Rolex không anh? Có khi phải đặt thêm mấy bé tên là Patek Phillipe, Vacheron Constaintin, Jaeger-le-coultre... mới xứng tầm các em nó anh Doanh ạ.

dung_bth

Member
Trùi, mặt đứa nào cũng gãy hết anh ơi! Up cho các bé mau ăn chóng lớnnnnnnnnnnnnn

Nhìn bọn nhóc mặt mũi đẹp quá bác ơi .......Bé nhìn đứa nào cũng yêu:x còn lớn lên thì :-ss

doanhcauson

Vietpet sponsor
xin chúc mừng anh Doanh ! đàn này nhìn phê quá..he..he...

P/s: hỏi giùm anh Sơn " xin mod cho biết lý do tại sao Nick Sonnguyen không thể post bài trong khu vực CLB rott VP từ lúc VP sữa chữa diễn đàn cho tới nay. xin cám ơn "
Cám ơn Tùng đã có lời chúc đến anh. Lâu quá không gặp Tùng , dạo này có chăm bầy mới nào nửa không? Chúc em có nhiều sức khỏe để còn chăm mấy bé dài dài giống như anh :D. Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Các bé nhà anh Doanh có bé nào tên là Rolex không anh? Có khi phải đặt thêm mấy bé tên là Patek Phillipe, Vacheron Constaintin, Jaeger-le-coultre... mới xứng tầm các em nó anh Doanh ạ.
Chào Phương,
Cám ơn Phương đã quá khen.Vì bầy này chỉ mới đến vần K thôi nên chưa có em nào có tên Rolex, Patek Philipe....:D Hy vọng mấy bé sẽ đẹp và nổi tiếng như những hàng hiệu trên:). Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Trùi, mặt đứa nào cũng gãy hết anh ơi! Up cho các bé mau ăn chóng lớnnnnnnnnnnnnn
Cám ơn dung_bth đã có lời khen. Bé Ianna của Dung chắc hôm nay lớn lắm rồi phải không? chắc bé được cưng lắm ha?chúc bé càng ngày càng đẹp và mau lớn nhé. Thân chào
Nhìn bọn nhóc mặt mũi đẹp quá bác ơi .......Bé nhìn đứa nào cũng yêu:x còn lớn lên thì :-ss
Cám ơn bạn đã có lời khen. Khi còn nhỏ nhìn mấy bé rott thật đáng yêu nhưng khi lớn còn đáng yêu hơn nửa nếu ta biết dạy dổ chúng theo đúng cách. Thân chào

trantantai

Active Member
Hy vọng sẽ được tận mắt chiêm ngưỡng cha và mẹ của mấy bé sớm. Thank anh Doanh

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hy vọng sẽ được tận mắt chiêm ngưỡng cha và mẹ của mấy bé sớm. Thank anh Doanh
Hi Tài,
Thứ 7 này em nhớ tham gia offline với SRC nhé, đợt này sẽ có Dakar & Trixi ( cha mẹ của bầy chó con)tham gia nửa đó và có cả thằng ku Raudi nhà anh cũng đăng ký luôn. Hy vọng buổi off sẽ thành công mỹ mản và sẽ gặp được nhiều fan đam mê rott hơn nửa.Nôn đến cuối tuần quá đi:D .....See you soon. Thân chào

thantai79

Member
Hi Tài,
Thứ 7 này em nhớ tham gia offline với SRC nhé, đợt này sẽ có Dakar & Trixi ( cha mẹ của bầy chó con)tham gia nửa đó và có cả thằng ku Raudi nhà anh cũng đăng ký luôn. Hy vọng buổi off sẽ thành công mỹ mản và sẽ gặp được nhiều fan đam mê rott hơn nửa.Nôn đến cuối tuần quá đi:D .....See you soon. Thân chào
Anh mang toàn hàng khủng đi thế này vậy kỳ này sẽ có lan và hộp đầu gà AB mang về là cái chắc dư nhớ cho thằng em này nhé hehehe:)

daugagiamem

Vietpet sponsor
Anh PHƯƠNG hôm thứ 7 cố gắng tới sớm nhất nhé vì hy vọng có THẦN TÀI gõ cửa sau này SRC sẽ phát triển không ngừng.............:):):)

To anh DOANH: Anh Doanh ơi mọi người sốt ruột chờ hình mới lắm rồi.......Hôm thứ 2 vừa rồi qua chơi với DARKA thấy đã quá....quả đầu của DARKA nhìn "chịu không nổi"..............:):):)

Hi Anh Doanh!

Hôm bữa thứ 4 Em cùng Bà Xã đến nhà Anh Nhu xem bé Nova tiện thể thăm các bé con của Dakar thật tuyệt vời đầu thủ rất đẹp .Em thích nhất lúc A.Nhu thả các bé ra sân chơi nhìn Em nào cũng đẹp cả!Anh rảnh thì pots thêm hình mấy bé cho ACE chiêm ngưỡng nhé!thân chào!:-h

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hôm bữa thứ 4 Em cùng Bà Xã đến nhà Anh Nhu xem bé Nova tiện thể thăm các bé con của Dakar thật tuyệt vời đầu thủ rất đẹp .Em thích nhất lúc A.Nhu thả các bé ra sân chơi nhìn Em nào cũng đẹp cả!Anh rảnh thì pots thêm hình mấy bé cho ACE chiêm ngưỡng nhé!thân chào!:-h
Hi Duy,
Đẹp thì bắt thêm một em nửa về nuôi đi Duy :D. Để tuần sau anh qua chụp hình cho mấy bé rồi post lên cho ACE chiêm ngưởng. Thân chào
Bầy nhóc nhìn đã thật ,thứ 7 này anh co dắt theo bé nào không anh .
Vì bầy này vẩn còn bé quá,mới có 46 ngày tuổi thôi nên anh không thể cho mấy bé đi được. Chỉ có cha mẹ của bầy puppies đại diện đi thôi:)). Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Gửi đến ACE vài hình ảnh mới nhất của mấy bé vừa chụp hôm nay khi tròn 50 ngày tuổi, mời các bạn xem hình