• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy puppies của DAKAR BLACK BEAST & TRIXI BLACK BEAST

trung2t3c

Active Member
ông bầu ở nhà chụp hình chó đẹp vậy thảo nào hôm qua không tham gia cùng đội banh ............

Khai.Q4

Member

Tấm này nhìn cái mặt khủng quá anh ơi....
2 bé đều dễ thương... em thèm quá...:(:)(:)((

ông bầu ở nhà chụp hình chó đẹp vậy thảo nào hôm qua không tham gia cùng đội banh ............
Lộn hàng rồi Giáo sư ơi... Nhà tài trợ mới đúng.... hehe...

thantai79

Member

Lộn hàng rồi Giáo sư ơi... Nhà tài trợ mới đúng.... hehe...
Sắp tới sẽ là cầu thủ kiêm nhà tài trợ luôn nghe chú mập nói vậy :)

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hôm chiều thứ 7 anh có việc nhà nên không tham gia với ae được nhưng đến 6g30 thì xong ,có gọi hỏi bầu An có tăng 2 không anh ra nhưng nghe nói bửa đó ae về sớm, làm buồn 5 phút:D:D.

Thèm chó thì qua anh tậu 1 em , còn thèm bé gái thì tối về năn nỉ vợ làm thêm 1 bé nửa cho đủ tứ quý :D:))

Sắp tới sẽ là cầu thủ kiêm nhà tài trợ luôn nghe chú mập nói vậy :)
Anh mà đá đấm gì em, chỉ đợi tăng 2 thì tham gia 1 chân thôi kkkk.Thân chào

chopper02

Member
nhìn quá phê =>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> người biết chăm thì chó nhìn ĐẸP ghê. mấy em hay ăn chóng lớn nhé

nguyenthilechi

Nhìn các em puppy của anh thật đáng yêu, e cũng muốn có 1 em để làm bạn. Anh còn bé nào không?:(

ai-armani

Member
Bầy Puppy đẹp lắm anh Doanh....anh nuôi thật là mát tay...bé nào bé nấy ú nù....mà hình chụp hơi bị chói anh Doanh àh....hehehehe
Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Bầy Puppy đẹp lắm anh Doanh....anh nuôi thật là mát tay...bé nào bé nấy ú nù....mà hình chụp hơi bị chói anh Doanh àh....hehehehe
Thân chào
Cám ơn Ái đã ghé qua và có vài lời nhận xét . Ok anh sẽ khắc phục khi chụp lần sau :D:)), a đang còn qua anh Sơn học về cách canh chỉnh ntn sao cho đẹp khi chụp 1 tấm hình:)). Thân chào.
PS: Dạo này mấy em bulldog của em sao rồi? có em nào mới sinh không?Chúc em gặt hái được nhiều thành công nhé.

moonrose

Member
Nhìn bầy cún nhà anh dễ thương quá, em cũng đang muốn mua 1 em rot về làm bạn, anh có còn em nào k ạ ?

doanhcauson

Vietpet sponsor
Nhìn bầy cún nhà anh dễ thương quá, em cũng đang muốn mua 1 em rot về làm bạn, anh có còn em nào k ạ ?
Cám ơn bạn đã có lời khen. Bạn vui lòng điện thoại cho mình để biết thêm thông tin về bầy puppies nhé. Thân chào