• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy puppies của DAKAR BLACK BEAST & SELMA SCHWARZ ROTT GARDE

Laughing46

Xin chào anh Doanhcauson hôm nay nhìn thấy mấy chú chó của anh trên trang web của anh thật là đẹp quá đó mà .Hổng biết em tới địa chỉ của anh chiêm ngưỡng mấy chú chó của anh được không .Cảm ơn anh

Anh tin chắc Jolly sẽ là một con giống tốt sau này, vì mới hơn có 3 tuần tuổi mà đã bộc lộ vài tính cách tốt rồi,hy vọng Jolly sẽ không phụ lòng người chủ mới của nó:D.Thân chào
Chắc là con Jolly cứ suốt ngày ôm con kia lắc qua lắc lại chớ giề :)) Quá tốt quá tốt. Lâu quá rồi không qua thăm anh Doanh được. Giờ em ở chung cư chưa có điều kiện nuôi, mai mốt có tiền mua nhà đất rồi lại qua kiếm vài ba em về chơi ^^ Hihi. Con Jolly đẹp quá anh ạ :)

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xin chào anh Doanhcauson hôm nay nhìn thấy mấy chú chó của anh trên trang web của anh thật là đẹp quá đó mà .Hổng biết em tới địa chỉ của anh chiêm ngưỡng mấy chú chó của anh được không .Cảm ơn anh
Chào bạn Laughing,
Cám ơn bạn đã có lời khen.Rất vui khi được đón tiếp bạn, Khi nào đến bạn vui lòng điện thoại trước cho mình nhé. Thân chào.
Chắc là con Jolly cứ suốt ngày ôm con kia lắc qua lắc lại chớ giề :)) Quá tốt quá tốt. Lâu quá rồi không qua thăm anh Doanh được. Giờ em ở chung cư chưa có điều kiện nuôi, mai mốt có tiền mua nhà đất rồi lại qua kiếm vài ba em về chơi ^^ Hihi. Con Jolly đẹp quá anh ạ :)
Chào Đức,
Lâu quá không găp em, dạo này học nhiều qua hả? hôm nào rảnh ghé anh chơi nhé. Cám ơn em đã có lời nhận xét. Thân chào.