• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy puppies của DAKAR BLACK BEAST & SELMA SCHWARZ ROTT GARDE

doanhcauson

Vietpet sponsor
Gửi đến ace vài hình ảnh của bầy puppies từ Dakar Black Beast và Selma Schwarz Rott Garde, gồm 1 đực và 2 cái sinh ngày 25/04/2011, mời các bạn xem hình...
6 tiếng sau khi chào đời

10 ngày tuổi

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Con đeo vòng là đực hay cai vậy em? Màu lông và đầu OK quá.

Thân,

doanhcauson

Vietpet sponsor
Con đeo vòng là đực hay cai vậy em? Màu lông và đầu OK quá.

Thân,
Chào anh ,
Con đeo vòng là bé cái đẻ ra đầu tiên đó anh, thấy nó dể thương và bụ bẩm quá nên em đeo vòng làm điệu cho em nó đó :D. Thân chào.

Khai.Q4

Member
Chúc mừng anh! Mấy nhóc dễ thương ghê :-bd... giờ mới được xem hình tụi nhóc... hehehe...:D:D

viet-hong

Member
chó cha và mẹ nhìn hoành tráng quá đàn con cũng thật đẹp chúc mừng bác , vất vả quá phải không bác

doanhcauson

Vietpet sponsor
chúc mừng ! chúc mừng ! 3 bé này chắc bụ sữa lắm đây
Chúc mừng anh! Mấy nhóc dễ thương ghê :-bd... giờ mới được xem hình tụi nhóc... hehehe...:D:D
chó cha và mẹ nhìn hoành tráng quá đàn con cũng thật đẹp chúc mừng bác , vất vả quá phải không bác
mấy em này mới khủng đây ....! nhìn mấy bé thật chất lượng ....xin chúc mừng anh !!
Cám ơn các bạn đã co lời chúc tốt đẹp. Hy vọng mấy bé sẽ phát triển thật tốt để không phụ lòng mọi người, nhìn mấy bé lớn từng ngày và khỏe mạnh mà mọi mệt nhọc lo toan đều biến mất , chỉ còn lại niềm vui thôi :D. Thân chào.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
mấy hôm nay lu bu lo chuẩn bị ra mắt CLB rottweiler saigon mà quên vào chúc mừng anh Doanh. 3 em tuy quân số hơi ít nhưng bù lại chất lượng cao...he..he...ngày mai đi sớm nhé anh Doanh.

BR

doanhcauson

Vietpet sponsor
mấy hôm nay lu bu lo chuẩn bị ra mắt CLB rottweiler saigon mà quên vào chúc mừng anh Doanh. 3 em tuy quân số hơi ít nhưng bù lại chất lượng cao...he..he...ngày mai đi sớm nhé anh Doanh.

BR
Cám ơn Sơn đã có lời chúc đến anh. Ok ngày mai 6g anh có mặt rồi hehhhehe,mai gặp nhé. Thân chào

Tuy phong

Member
Hậu duệ của Black Beast sắp nhân rộng ra rồi ! Phải rình rình chộp 1 em thôi ! Hehe

senato

Vietpet sponsor
Chúc mừng Bác Doanh nhé , nhìn mấy bé bụ bẩm quá .... Bác Doanh chăm mấy bé tốt thật . Hix ngon lữa rott vẩn cứ âm ỉ :)

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Bác Doanh nhé , nhìn mấy bé bụ bẩm quá .... Bác Doanh chăm mấy bé tốt thật . Hix ngon lữa rott vẩn cứ âm ỉ :)
Thanks Bảo đã có lời chúc . Tranh thủ làm 1 em đi Bảo ơi, chứ để ngọn lữa cháy âm ỉ hòai như vậy nguy lắm đó, lúc mà bùng phát chắc anh em chịu không nổi đâu :D.Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Update thêm vài hình ảnh bầy puppies của Dakar& Selma, hình chụp vào ngày 15/5 khi mấy bé được 20 ngày tuổi. Mời các bạn xem hình.