• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bầy nhóc đầu tay của ROYAL ROTTWEILER KENNEL

anhyenco

Member
xin giới thiệu với tất cả các anh em diễn đàn đây là sản phẩm đầu tay của royal rottweiler
bầy nhóc sinh vào ngày 23/11/2012 quân số là 6 nhóc 3 males & 3 females

hình ảnh bầy nhóc

cha:CH.J Fighter German Blood Line

Young Champion of Montenegro

Young Champion of Bulgaria

Young Champion of Macedonia

me: mình sẽ cập nhật sau

ông nội: DACK FLASH ROUSE
I.F.R YOUNG WORLD CHAMPION `07
Europajugendsieger
Slovenia youth club winer
Benelux youth winer
Hungaria youth club winner
European Junior Winner `07
ADRK KSZ`07 V2 R-Anw. Dt.Ch.VDH Auslandjugendsieger

ông ngoại:King From Royal Breed

2ND NATIONAL SHOW VKA - V2

1ST NATIONAL SHOW VKA - BEST PUPPY MALE

bà ngoạiCH.J Puma Vom Acimov
| HD Free,ED Free |

THE 3RD VKA NATIONAL - CAC, Excellent 1
Young Champion of Motenegro

mình sẽ cập nhật hình anh của bầy nhóc vào tưng thời điểm.....
cảm ơn các bạn đã xem............

anhyenco

Member
mình sẽ cập nhật hình anh của bầy nhóc vào tưng thời điểm.....
cảm ơn các bạn đã xem.........

gemwrjter

mình đang cần mua 1 e bạn có thể cho mình cái giá dc ko, 1 tháng tuổi thì bao nhiu tiền

anhyenco

Member
xin chúc mừng anh chúc các bé hay ăn chóng lớn
cảm ơn đại nhiều nha, khi nào có dip anh em mình giao lưu vói nhau nha , wua đầu nam sau vào khỏa tháng 3, anh có viec ra ngoài hải phòng , khi dó anh sẽ phôn cho em , từ tp hp tới em khoảnh bao xa nữa vậy.....

cảm ơn đại nhiều nha, khi nào có dip anh em mình giao lưu vói nhau nha , wua đầu nam sau vào khỏa tháng 3, anh có viec ra ngoài hải phòng , khi dó anh sẽ phôn cho em , từ tp hp tới em khoảnh bao xa nữa vậy.....
ok anh bác có rịp ra hp bác cứ alo cho em từ nam bác ra bắc được còn vài chục cây số no gì bác bác cứ sắp sếp thời gian em về hp đón bác ok không số của em 0968383399

anhyenco

Member
ok, khi nào ra hp mình sẽ phone cho đại nha, số đt của đạt 0982283938-0903143938, hẹn gặp sau nha

trantantai

Active Member
Bầy cún dễ thương quá. Hy vọng sẽ có nét của Fighter và King thật nhiều

anhyenco

Member
cảm ơn anh tài nha , điều đó chắc rồi bầy này có nhiều nét giống cha và ông ngoại lắm........

anhyenco

Member
mình xin up anh bầy nhóc khi được 30 ngày tuổi

cảm ơn các bạn đã xem .......
mình sẽ cập nhật hình mấy nhóc vào 45 ngày tuổi.........

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Royal Rottweiler liên tục phát triển !!! Mấy bé nhìn cute quá Đạt ơi.... Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn và mau về với chủ mới nhé... Thân chào.

anhyenco

Member
Chúc mừng Royal Rottweiler liên tục phát triển !!! Mấy bé nhìn cute quá Đạt ơi.... Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn và mau về với chủ mới nhé... Thân chào.
vâng cảm on anh doanh nhiều nha ,hẹn găp anh vào cuối tháng 12.........