• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bầy lạp xưởng mini nhà mình

maxdown

Member
chào các bạn,bé lạp xưởng nhà mình vừa cho ra đời 4 em lạp xưởng đực mini,chăm chúng nó thật vất vả nhưng vui,sau đây là một số hình ảnh,hình chụp còn non tay mong các bạn đừng chê nhé,thanks.

thang_Q5

Active Member
nhìn thấy dể thương quá mà hình như cha tui nó màu vàng hả bạn ,bạn up hình cha chúng cho ae xem nha .thanks chúc mấy em mau ăn chóng lớn :):):)

maxdown

Member
dễ thương quá đi:love struck:..chúc mấy bé mau ăn chóng lớn:)
thanks bạn
nhìn thấy dể thương quá mà hình như cha tui nó màu vàng hả bạn ,bạn up hình cha chúng cho ae xem nha .thanks chúc mấy em mau ăn chóng lớn :):):)
chó cha màu vàng bạn à,chó con còn nhỏ nên phải đợi thay lông mới biết chính xác màu được,mình sẽ up hình lên sau,thân.

chúc bạn chăm sóc mấy em này lớn nhanh như thánh gióng nha , thiệt là đẹp quá đi
thanks bạn

vinhangel

Member
ừ,mấy bé dễ thương quá,hồi đó mình cũng nuôi 1 con đen giống bạn vậy,rồi sau đó đẻ được 3 bé đều vàng hết.Xong mình bận bịu nên bán hết 4 mẹ con luôn.mình hình nhớ lại nó quá

thanrau

Chào bạn! Mình là thanrau đang đang tin trong diễn đàn. Mình muốn hỏi bạn mấy em này được bao tháng rồi và có ảnh hiện tại không. Vì mình vừa vị mất một em rất xinh http://vn.myblog.yahoo.com/thangdzi/article?mid=358. (Đây là em Dachsund nhà mjnh).
Mình không biết nhiều về chó nên hỏi bạn chút (Đừng cười nhá!) Sao tai nó không dài vậy?.
Bạn up thêm ảnh lên cho mọi người chiêm ngưỡng với, nhân tiện PM cho mình giá luôn nhé!
Cảm ơn bạn trước!

mấy cún này dễ thương quá nhưng tiếc là chiều nay mình vừa mua được 1 e cái rồi, cám ơn bạn đã nhắn tin, chúc cho các bé khỏe mạnh

Kumario

bạn ơi, mình cũng đang muốn nuôi 1 em LX, bạn để lại cho mình nuôi 1 em đc ko???

maxdown

Member
Chào bạn! Mình là thanrau đang đang tin trong diễn đàn. Mình muốn hỏi bạn mấy em này được bao tháng rồi và có ảnh hiện tại không. Vì mình vừa vị mất một em rất xinh http://vn.myblog.yahoo.com/thangdzi/article?mid=358. (Đây là em Dachsund nhà mjnh).
Mình không biết nhiều về chó nên hỏi bạn chút (Đừng cười nhá!) Sao tai nó không dài vậy?.
Bạn up thêm ảnh lên cho mọi người chiêm ngưỡng với, nhân tiện PM cho mình giá luôn nhé!
Cảm ơn bạn trước!
hi,chào bạn,thành thật chia buồn vì bạn vừa mất cún yêu,chó tai hơi ngắn vì hình mình chụp mới có 1,5 tuần à,chưa mở mắt mà,còn hiện tại thì tai tụi nó dài rồi,với lại đây là giống mini nên độ dài của tai sẽ ko bằng với loại bự,và tất nhiên cũng sẽ nhỏ con hơn,thanks bạn quan tâm

maxdown

Member
Hôm nay rãnh rỗi post vài tấm hình cho anh em xem chơi

Ước mơ vươn tới những ngôi sao!

Nhìn tui giống Bully không?

Tư thế chuẩn bị quậy

Hic,nặng quá mấy anh ơi

Xếp hàng

Vô duyên quá ông ơi!

Làm dáng cái

Cái gì vậy ta?

Em lạnh lùng

Phút suy tư

Liếc đưa tình

Nhỏng nhẻo

chào bác maxdown.mấy chú bé bay giờ dễ thương quá.em mà có lúa em sẽ tìm 1 em như mấy bé của bác.

kukumalu753

ui mấy cún đẹp quá, nhìn thấy chúng mà lại thương cho sunny nhà mình, em ấy đến kỳ sinh nở mà chẳng tìm được anh lạp xưởng nào cả, hic...

ui, cún yêu quá! khi nào suất chuồng được ah? bác pm riêng cho em cái giá nhé không lại vi phạm nội quy hi hi

kie165

chó nhà bạn dễ thương quá, mình thích chó hơi vàng vàng chứ con nhà mình đen thui à ^_^

saoviet

Member
nhà bác có đàn LX đẹp woaaaa...khi nào xuất chuồng bác thông báo nhé để cho em 1 cún yêu

kie165

Mình muốn lưu mấy tấm ảnh cún nhà bạn nhưng diễn đàn ko cho xài chức năng này! Tiếc quá. Bạn có thể cho mình xin đường link ảnh được ko ?

sunbeam

chó nhà bạn dễ thương quá, mình thích chó hơi vàng vàng chứ con nhà mình đen thui à ^_^
Chó nhà bạn đực hay cái vậy. Mình đang kén rẻ cho nhà mình.nhà mình cũng đen thui à :D. Đen với đen cho nó đẹp đôi