• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy Golden con nhà mình

kevin_son

Member
Xin giới thiệu bầy chó con nhà mình, được 4 tuần tuổi, 4 em đực, 1 cái.

cho tụi con uống sữa đi

sửa ngon quá

Hình 2 cô cậu kết duyên (cũng chụp bằng điện thoại nên hơi bị mờ)[/B]

Cám ơn các bạn đã quan tâm

sandara

Member
Eo các bé thật là dễ thương. Chúc các bé khỏe mạnh, hay ăn chóng lớn nhé :love struck:

HelloAjinomoto

Ui bầy chó con nhìn thích quá, nhưng hình hơi tối, anh up hình sáng tí được không ^^.
Từ TPHCM lên Bình Dương cũng hơi nha, nhưng không sao, em sẽ sắp xếp lên chỗ anh để xem golden, em cũng thích bọn nó lắm.
Tuy nhiên mới 4 tuần thì còn nhỏ quá, không đủ can đảm ẵm về hehe. Em sẽ đợi 2 tháng vậy :)
Nếu em ghé chỗ anh và được thì em sẽ đặt cọc, đợi 2 tháng sẽ lên ẵm chó về, chắc không có vấn đề anh nhỉ

kevin_son

Member
Ui bầy chó con nhìn thích quá, nhưng hình hơi tối, anh up hình sáng tí được không ^^.
Từ TPHCM lên Bình Dương cũng hơi nha, nhưng không sao, em sẽ sắp xếp lên chỗ anh để xem golden, em cũng thích bọn nó lắm.
Tuy nhiên mới 4 tuần thì còn nhỏ quá, không đủ can đảm ẵm về hehe. Em sẽ đợi 2 tháng vậy :)
Nếu em ghé chỗ anh và được thì em sẽ đặt cọc, đợi 2 tháng sẽ lên ẵm chó về, chắc không có vấn đề anh nhỉ
Hình đúng là hơi tối bạn ạ, lúc đi gã em nó vào buổi tối với lại mình chụp bằng điện thoại bạn ạ. Hình chó con mình có thể thường xuyên up để các bạn nhận xét.

NguyenNhuThach

Active Member
Tuy nhiên mới ...
Từ cầu Bình Triệu thẳng tiến đúng 19 Km, quẹo 1 lần thêm 300m là đến.

Chúc mấy bé ăn khỏe ngủ khỏe để lớn nhanh. Cân năng của các bé và chó bố mẹ ra sao ạ?

kevin_son

Member
Gởi bạn xem và đánh giá hình chó bố mẹ, do chụp bằng điện thoại nên hơi mờ
Chó Bố

Chó mẹ

kevin_son

Member
cám ơn bạn đã quan tâm, mấy em nó ăn dữ dằn lắm, thậm chí cơm chan nước tương mấy chú cũng xử luôn, thấy tội nghiệp quá nên cũng ráng dành dụm mua thịt bò băm nhỏ cho mấy em nó. các bé được 5 tuần nặng 3kg.

HelloAjinomoto

Anh kevin chích ngừa tụi nó xong anh làm cái sổ sức khỏe luôn nha anh. Cho mai mốt dễ theo dõi hì hì.
5 tuần rồi nhỉ, thế là sắp ẵm về được rồi ^^. Thanks anh kevinson đã update thông tin nhé

toi511

Ban UI

bạn để nuôio hết không
để lại cho mình 1 em được không bạn
thanhk bạn