• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy con thứ 2 của Honey

bevy2002

Member
Xin giới thiệu với ace bầy con thứ 2 của Honey,sinh ngày 17 tháng 4 với 9 nhóc 6 đực và 3 cái.Đây là hình của cha mẹ các bé:
Cha Adam Atos Terezský dvur

Mẹ Honey lúc 10 tháng.Giải nhì Internationale Dog Show2011

Bầy nhóc 2 ngày tuổi

Và lúc 21 ngày tuổi với 6 nhóc đực:

Và 3 nhóc cái:

Xin cám ơn ace đã xem hình của''đại gia đình''Honey.

vinhbn

Member
Sự kết hợp này quá đẹp anh Mỹ. 5h chiều mai em có 1,5 tỉ rồi. anh nghĩ sao khi em mang cả bố, mẹ và bầy con về nhà em.

bevy2002

Member
Sự kết hợp này quá đẹp anh Mỹ. 5h chiều mai em có 1,5 tỉ rồi. anh nghĩ sao khi em mang cả bố, mẹ và bầy con về nhà em.
A nghĩ thôi hay là Vinh xuống nhà a mang hết về rồi chiêu mai a lên nhà Vinh tính luôn... Kaka

JiNJuN8X

Member
:"> Nhìn thôi đã nghiện :(( rổ giá chắc bính dân không mua nổi rùi !8-> đành chúc cho mấy bé mau lớn và sớm tìm được chủ tốt !:D Hi vọng được xem hình mấy bé phát triển cập nhật liên tục<:p<:p Up.... Up... Up...

bevy2002

Member
:"> Nhìn thôi đã nghiện :(( rổ giá chắc bính dân không mua nổi rùi !8-> đành chúc cho mấy bé mau lớn và sớm tìm được chủ tốt !:D Hi vọng được xem hình mấy bé phát triển cập nhật liên tục<:p<:p Up.... Up... Up...
Xin cám ơn bạn có lời khen mình sẽ cấp nhật hình mây bé thường xuyên để ae theo dõi và nhân xét. Thân chào

ttpds82

Member
Cập nhật hình mới đi anh ơi ! Tặng em út 1 em làm giống đi dạo này nghèo quá =((. Chúc mấy bé khoẻ mạnh và nhanh về nhà mới.

bevy2002

Member
Thôi đi''ông ơi'' cứ''giả nghèo giả khổ''hoài..2 khối''kim cương''giấu trong nhà còn chưa vừa lòng sao?..hih..Cám ơn cám ơn..!

howeiye

Member
cho cái giá đi anh mỹ . a ở đâu ? e ở tp.hcm Q.11 có gì inbox cho em liền nhak
em là nhắm e cái thứ 3 rùi đó