• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy con của UKON'S BEREGA TURI & TH.CH.NELLY VOM ROTTMANIA

Kiệt_Tài_Thần79  xin giới thiệu đến mọi người đàn rottweiler (sinh ngày 25/5). Là sự kết hợp hoàn hảo giữa UKON'S BEREGA TURI  và TH.CH.NELLY VOM ROTTMANIA đã cho ra đời 5 bé(4 male,1female).Hiện các bé đang phát triển rất tốt .
Qua đây em xin cảm ơn a An (dauga_giamem), a Khải (KhaiQ4), đã giúp đỡ, truyền đạt kinh nghiệm cho e trong thời gian qua.
Cảm ơn hai anh rất nhiều

Cha :UKON'S BEREGA TURI

Tham khảo thêm---->

http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=72683
Mẹ:TH.CH.NELLY VOM ROTTMANIA

Ông ngoại:RANKO VOM RAUBERWEG

Bà ngoại:TH.CH.HEIDI VOM KELEMEN

Ông cố huyền thoại: MAMBO VON DER CROSSENER RANCH

Và các nhóc  tỳ :)

sẽ up hình mới các bé,mẹ Nelly  hiện tại  vào ngày mai.
cảm ơn mọi người đã xem bài ,thanks

trung2t3c

Active Member
chăm sóc tốt mấy bé nhé em trai ...... bầy này gia phả tốt đó ........

aladin255

Member
Bầy nhóc đáng yêu quá. Chúc mừng chủ thớt nhé, thường xuyên up ảnh theo dõi nhé :)

daugagiamem

Vietpet sponsor
Anh mang giấy chứng nhận CHAMPION của NELLY về rồi đó,mai anh mang qua em nhé....................Ráng giữ gìn sức khỏe chăm chó con nhé......

Khai.Q4

Member
Chúc mừng Kiệt! Bầy cún nhìn dễ thương quá! Cố gắng chăm sóc nha... Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn!

thantai79

Member
nick này nghe quen quá hình như nick này của mình thi phải vậy chắc đàn chó con này của minh luôn thì phải hhhheeeeeeeeee . chúc chủ thớt có đàn chó con đẹp gia phả tốt =;:)

chăm sóc tốt mấy bé nhé em trai ...... bầy này gia phả tốt đó ........
chúc mừng Kiệt ,cố gắng chăm sóc mấy em nó nha .Thân !
Chúc cho các bé mau lớn...........<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p
Bầy nhóc đáng yêu quá. Chúc mừng chủ thớt nhé, thường xuyên up ảnh theo dõi nhé :)
Chúc mừng Kiệt! Bầy cún nhìn dễ thương quá! Cố gắng chăm sóc nha... Chúc mấy bé mau ăn chóng lớn!
nick này nghe quen quá hình như nick này của mình thi phải vậy chắc đàn chó con này của minh luôn thì phải hhhheeeeeeeeee . chúc chủ thớt có đàn chó con đẹp gia phả tốt =;:)
thanks các a rất nhiều,chờ nắng ráo e sẽ chụp hình mới các bé

kieukhanh

Member
"Hâm mộ" chú UKON này lâu rồi,vẫn đang mơ ước...Hy vọng và chờ đợi 8->
Chúc các bé mau ăn chóng lớn.

"Hâm mộ" chú UKON này lâu rồi,vẫn đang mơ ước...Hy vọng và chờ đợi 8->
Chúc các bé mau ăn chóng lớn.
Thanks kieukhanh nhiều, thật sự UKON là 1 con rott khá năng động, nếu có thời gian hãy ghé trại a An xem tận mắt mới thấy" đã":-*:-*

Cập nhật hình mới 15/7(care 1 mũi ) ;) ;)

Female:

Male 1:

Male 2,3:

Bonus thêm  hình giờ chơi của các bé, ae xem cho vui :g :g :g

Thank ae đã xem tin