• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy con của TH.CH Zico von der Scherau và TH.CH Berlinda vom Rottmania

doanhcauson

Vietpet sponsor
Vài hình ảnh 5 thành viên puppies rottweiler nhà mình , bầy này là sự kềt hợp giữa TH.CH Zico von der Scherau và TH.CH Berlinda vom Rottmania ( Champion of Thailand),gồm 4 cái và 1 đực (sinh ngày 19-12-2009) . Mời xem hình

4 tiếng sau khi chào đời

1 ngày tuổi

4 ngày tuổi

9 ngày tuổi

10 ngày tuổi

TH.CH Zico von der Scherau( cha của bầy puppies)

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng anh doanh nhé. bầy nhóc này nhìn phê quá...he..he... có chia em con nào không đấy... vậy là CLB VRC lại sắp đón nhận thêm 1 số thành viên nữa rồi...vui quá

thân chào.

Lâu rồi mới lại xuất hiện một bầy Puppies Rottweiler đẹp, chúc mừng Anh Doanh..!
chắc là đêm nay lại có nhiều fan Rott khó ngủ đây...hihi

Ice Man

Member
Đúng là khó ngủ thật, cứ xem mãi hihii

Chúc anh doanhcauson có bầy pupies rottweiler đẹp, không biết em có thể lại ngía qua được không :D

Chúc mừng anh Doanh nha! Nhìn thấy là ngọn lửa đam mê lại đốt lên nữa rồi. Chúc cho bầy cún của anh mau ăn mau lớn nha!!!!

Hoamuatim

Member
Anh Doanh cho em hỏi con chó cha của tụi nhóc hiện có ở nhà anh không, để em còn mang em cái nhà em lên xin làm "sui gia" nữa được không anh

BINHMINH

Vài hình ảnh 5 thành viên puppies rottweiler nhà mình , bầy này là sự kềt hợp giữa TH.CH Zico von der Scherau và TH.CH Berlinda vom Rottmania ( Champion of Thailand),gồm 4 cái và 1 đực (sinh ngày 19-12-2009) . Mời xem hình

TH.CH Zico von der Scherau( cha của bầy puppies)

[/QUOTED
Đầu năm chó đẻ là cã léc lắm anh ah. Chóc anh mét n¨m míi an khang thÞnh vuîng .

trung2t3c

Active Member
anh Doanh post vài hình chó mẹ lúc còn phong độ ở bên Thái được ko, mấy tấm show kiểu như con chó cha nhìn mới đã.... chúc mừng anh nhé...hôm nào bầy cún cứng cáp e sẽ lên thăm chứ hôm qua mấy bé còn nhỏ mà chó mẹ đang quấn con nên ko dám lên xem

tran huy hoang

Active Member
Cái khay cho chó đẻ nhìn rất đẹp mà bọn Nhóc này còn đẹp hơn nhiều . Chúc mừng Bác Doanh !!!

doanhcauson

Vietpet sponsor
Anh Doanh cho em hỏi con chó cha của tụi nhóc hiện có ở nhà anh không, để em còn mang em cái nhà em lên xin làm "sui gia" nữa được không anh
Chào bạn Hoamuatim,
Cám ơn bạn đã quan tâm. Hiện tại cha bầy puppies này vẫn còn ở Thailand, nhưng tuần sau sẽ có mặt tại Sài Gòn. Nếu bạn quan tâm thì vui lòng liên lạc với mình.Thân chào.

T-Rex

Member
Chú Doanh ơi, vậy là con cái này chú mua ở bên THAILAND và cho phối với con đực ở bên đó, rồi chú mới đưa về hay là chú mang con cái từ Sài Gòn qua bên đó để cho nó phối hả chú. Nhìn đàn chó con của chú cháu thích quá chú à, chú cố gắng chăm cho mấy mẹ con nó chú nhé.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chú Doanh ơi, vậy là con cái này chú mua ở bên THAILAND và cho phối với con đực ở bên đó, rồi chú mới đưa về hay là chú mang con cái từ Sài Gòn qua bên đó để cho nó phối hả chú. Nhìn đàn chó con của chú cháu thích quá chú à, chú cố gắng chăm cho mấy mẹ con nó chú nhé.
Cám ơn bạn T-Rex đã có lời động viên. Berlinda đã được phối ở Thailand và khi đã đậu thai mình mới quyết định đem em nó về .Thân chào.

Cám ơn bạn T-Rex đã có lời động viên. Berlinda đã được phối với Zico ở Thailand và khi đã đậu thai mình mới quyết định đem em nó về .Thân chào.

Anh doanh chơi rott hàng khủng bố binladen không àh....đỡ không kịp.....:-bd.....em vẫn chưa có đủ thời gian và điều kiện để chơi rott mặc dù nghiền lắm lắm rồi :-bd:love struck:

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Doanh nha, chúc các bé mau ăn chóng lớn nha.
Lâu lâu chơi tin giật gân không ah.hehehe

Thân chào,

Hoamuatim

Member
Chào bạn Hoamuatim,
Cám ơn bạn đã quan tâm. Hiện tại cha bầy puppies này vẫn còn ở Thailand, nhưng tuần sau sẽ có mặt tại Sài Gòn. Nếu bạn quan tâm thì vui lòng liên lạc với mình.Thân chào.
Dạo này gần tết em hơi bận nhưng thế nào cũng phải thu xếp thời gian lên thăm mấy em nhà anh mới được.

KimCuong

Active Member
Chúc mừng anh Doanh nhé! Nhìn thấy hình ảnh bọn nhóc bú mẹ chùn chụt mà em nhớ lại cảm giác này của mình khi đã từng được chứng kiến. Cả 5 nhóc đều rất đẹp, có 1 nhóc ở giữa chính giữa hình như là út ít phải không anh? Em rất ấn tượng với 2 tên nhóc (nhất là tên nhóc cuối cùng) bú ở 2 bầu sữa cuối cùng của Berlinda đó anh à.

Chúc mừng anh nhé!