• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy Con Đầu tiên Của Nils BerigaTuri và Odry ..Tại Việt Nam

Xin giới thiệu Bầy Con của NILS và ODRY

Vài thông tin sơ bộ của Chó MẸ Odry !
Sinh ngày: 26/03/2010
Giải đã thắng : CACIB của FCI 2011 ( Chứng nhận chó đẹp quốc tế )

Cha odry: ROTTIS ALLYANS AMIGO ( Ông ngoại của bầy Con)

Mẹ odry : DUSHA S BEREGA TURI ( Bà Ngoại )

Thông tin tham khảo : Dusha s Berega Turi - Суки/Female - Фотоальбом - Ротвейлер в Тюмени

Sau đây là hình ảnh của Odry !
........Siêu Mẫu ...nhưng chân không được dài lắm hihi

Bà Bầu bụng Bự

.................--------------------..................

Cha tụi Nhóc là NILS
- Nils đã đạt giải. Young Champion tại Nga !!!!!
- Nils Đã đạt Giải 3 dogshow 2012 tại Việt Nam 5/7/2012 ( Rottweiler Specialty Championship Dog )

Thông tin tham khảo :
NILS S BEREGA TURI - World Pedigree DataBase Rottweiler, Rottweiler Pedigree DataBase.
V Irk aus Agrigento - Rottweiler

Video tham khảo :f7ec6a624079c7ad81dfea5935c6490d - YouTube

----------- BẦY CHÓ CON-------
Odry đã sinh được 11 em nhưng rất tiếc có thể do con nhiều và quá lớn trung bình từ 350- 450g nên có 3 em đã chết ngạt trong bụng. Và sau đó 2 em nhỏ nhất 260g cũng đã không qua khỏi. Giờ con lại 6 Em hy vọng các em mạnh khõe và bảo toàn quân số. Xin cám ơn anh em đã ghé xem

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xin chúc mừng Quý !!!! Tuy bị hao hụt nhiều về quân số nhưng hy vọng những em còn lại sẽ phát triển tốt , mạnh khỏe và thừa hưởng những gì tốt nhất của cha và mẹ. Chúc Quý ngày càng đam mê và phát triển không ngừng , đặc biệt là mấy bé rottweiler. Thân chào.

Xin chúc mừng Quý !!!! Tuy bị hao hụt nhiều về quân số nhưng hy vọng những em còn lại sẽ phát triển tốt , mạnh khỏe và thừa hưởng những gì tốt nhất của cha và mẹ. Chúc Quý ngày càng đam mê và phát triển không ngừng , đặc biệt là mấy bé rottweiler. Thân chào.
Dạ cám ơn anh, jolly của anh lại sinh 11 em nữa , em hơi đuối a.Doanh ơi vì niềm đam mê của em chỉ dành cho Akita...mà không biết sao mấy con Rot nó không buông tha em hihi...vừa rồi định buông hết mà buong không được, h đành Ôm vậy hic hic

bosskju

e Long nè Anh Quý :) xem video wa đã...e yêu tụi nó vô cùng chúc mừng a Quý nha hjhj>:D<

dahily

Anh ơi, dự kiến khi nào anh bán bầy này thế? Giá định bán bao nhiêu thế anh?
Thank anh nhé!

Xin giới thiệu Bầy Con của NILS và ODRY

Vài thông tin sơ bộ của Chó MẸ Odry !
Sinh ngày: 26/03/2010
Giải đã thắng : CACIB của FCI 2011 ( Chứng nhận chó đẹp quốc tế )

Cha odry: ROTTIS ALLYANS AMIGO ( Ông ngoại của bầy Con)

Mẹ odry : DUSHA S BEREGA TURI ( Bà Ngoại )

Thông tin tham khảo : Dusha s Berega Turi - Суки/Female - Фотоальбом - Ротвейлер в Тюмени

Sau đây là hình ảnh của Odry !
........Siêu Mẫu ...nhưng chân không được dài lắm hihi

Bà Bầu bụng Bự

.................--------------------..................

Cha tụi Nhóc là NILS
- Nils đã đạt giải. Young Champion tại Nga !!!!!
- Nils Đã đạt Giải 3 dogshow 2012 tại Việt Nam 5/7/2012 ( Rottweiler Specialty Championship Dog )

Thông tin tham khảo :
NILS S BEREGA TURI - World Pedigree DataBase Rottweiler, Rottweiler Pedigree DataBase.
V Irk aus Agrigento - Rottweiler

Video tham khảo :f7ec6a624079c7ad81dfea5935c6490d - YouTube

----------- BẦY CHÓ CON-------
Odry đã sinh được 11 em nhưng rất tiếc có thể do con nhiều và quá lớn trung bình từ 350- 450g nên có 3 em đã chết ngạt trong bụng. Và sau đó 2 em nhỏ nhất 260g cũng đã không qua khỏi. Giờ con lại 6 Em hy vọng các em mạnh khõe và bảo toàn quân số. Xin cám ơn anh em đã ghé xem

...sữa lại link ảnh .........

bosskju

quá sướng...chak fai sap xep len thăm thằng UKON nhà a wa...bữa lên coi 1 phát mà mê tới h

Chúc Mừng Quý nha!quá đã 6 cũng ok rồi ráng chăm tốt nhé!Endya sao rồi Quý!có tin vui chưa!Hẹn xuống Quý chơi hoài mà Anh bận việc quá!chúc mừng nhé!

Hôm nay các em chích mủi đầu tiên. Xin khoe hình các em chụp lúc 7 tuần tuổi.
các em đực 3 chú

--------
các em cái 3 cô

em cuối cùng quá hiếu động nên bông lên là loay quay chụp 5 tấm mà o được đành cho em xuống đất hihi

Cám ơn anh em đã ghé thăm. Thân

NangSG

Em cuối cùng nhìn iu quá, mình mà có chắc suốt ngày chỉ chơi với em ấy mất :p

tanbien

Member
Chúc mừng anh, giả cả hợp lý + chất lượng của đàn cún cho anh em yêu Rott