• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bầy chó PQ con màu đen và màu socola

bầy chó nhà mình đã được 1,5 tháng tuổi. mình mới cho các bé xổ lãi xong, tuần sau sẽ chích ngừa .hổng hiểu sao nó cho ra một bầy tất cả đều là con đực.
đặc biệt trong đó có 2 em màu socola nè. các bạn xem thử nha.

làm dáng như vậy được chưa ông chủ

1..2..3 khoe xoáy nè

chụp hình mệt rồi, ăn cơm nha

Bạn nào thích tới nhà xem thực tế hay giao lưu trao đổi cũng được, ai có dư chó cái thì trao đổi với mình cũng được.
vì lần này nó cho ra bầy toàn đực nên muốn có vài em cái cho nó cân bằng. hehe
mình ở quận Tân Phú, Hồ Chí Minh nha.
điện thoại: 01 224 228 933

nghiavt

Chào bạn chophuquoc, nhìn bầy chó của bạn đẹp quá, bạn có thể để lại cho mình 1 con được không, mình không có chó phú quốc để trao đổi nhưng mình có 1 chú cún đực 4 tháng bạch cẩu hoàng đầu rất đẹp, nếu bạn thích thì chúng ta trao đổi?, điện thoại của mình: 02413510686.

dubihp

Member
Tiếc quá, sao bạn không ở HN để mình thăm quan nhỉ?
Đàn chó của bạn nhìn iu quá! Cố gắng chăm sóc chúng tốt nhé bạn.
Chúc mừng nhé

bạn ơi! Mình cũng đang rất quan tâm đến giống chó này . Bạn có thể cho mình biết giá của 1 em đó là bao nhiêu không ... Để mình còn chuẩn bị mà đến bắt 1 chú về nuôi . Chân thành cảm ơn .
Thân chào

minh.nguyendung

chó bạn nuôi mát tay thật. bạn để lại cho mình một hoặc hai con cung được.
mong tin bạn, minh cũng có 2 con, 1 cái và 1 đực
DT : 0918189476

mình chăm cho tụi nó đủ 2 tháng rồi chích ngừa xong cho tụi nó xong mới bán được. Trước khi mình chụp hình cũng đã có người tới bắt 1 em socola rồi (mình có tới 3 em socola lận). Hôm qua có bạn sinh viên tới bắt 1 em đen nữa. nay mình còn 2 em đen và 2 em socola.

truongga

bầy chó nhà mình đã được 1,5 tháng tuổi. mình mới cho các bé xổ lãi xong, tuần sau sẽ chích ngừa .hổng hiểu sao nó cho ra một bầy tất cả đều là con đực.
đặc biệt trong đó có 2 em màu socola nè. các bạn xem thử nha.

làm dáng như vậy được chưa ông chủ

1..2..3 khoe xoáy nè

chụp hình mệt rồi, ăn cơm nha

Bạn nào thích tới nhà xem thực tế hay giao lưu trao đổi cũng được, ai có dư chó cái thì trao đổi với mình cũng được.
vì lần này nó cho ra bầy toàn đực nên muốn có vài em cái cho nó cân bằng. hehe
mình ở quận Tân Phú, Hồ Chí Minh nha.
điện thoại: 01 224 228 933

đàn chó nhà bạn đẹp quá có hai chú màu chocolate rất đẹp nhưng có vẻ cung hơi là lạ.mình cũng có đàn chó toàn cái màu đen tiếc là ở xa quá không mình đã giao lưu với bạn.Bạn có thể cho mình hỏi chó con bạn cho ăn gì mà nhanh cứng vậy kô?

mimimog

chừa 1 con đực lại để vài bữa đổi với con đực/cái của đàn nhóc nhà 3m nào :((

duongwa

Chào bạn Chophuquoc. Nhà bạn ở Tân Phú mà đường nào vậy bạn?

các bé đang thay lông mới, mình chờ cho các bé lớn hơn tí nữa, chích ngừa đầy đủ 2 lần rồi mới rao bán. lúc đó các bé sẽ đẹp và khoẻ mạnh hơn khi ở nhà mới. các bạn đem về nuôi sẽ yên tâm chăm cho các bé.

chưa rao bán mà đã có người đặt cọc hết 2 em đen và 1 em socola rồi, còn 1 em đen và 2 em socola đó bạn. bây giờ máy em đã lớn hơn trước và tai đứng lên hết rồi nhé. rất đẹp và khẻo mạnh