• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bầy cún của tunganh kennel

hoanghai82

Member
anh được up nhầm mấy ảnh cũ à!đấy là hình zenka,sonic hồi bé mà!
thank anh Dũng-cosa nostra đã đưa thông tin về bầy này lên diễn đàn!

atula

Active Member
anh được up nhầm mấy ảnh cũ à!đấy là hình zenka,sonic hồi bé mà!
thank anh Dũng-cosa nostra đã đưa thông tin về bầy này lên diễn đàn!
Uh trong photobucket của em anh thấy mấy em tưởng em chưa đưa lên hết .

Sao mà nhiều bully thế Tùng ơi???Kỷ niệm 1 em nào để về chơi cả pit nhé...............

hoanghai82

Member
anh tặng em một em pit à.thôi em ko lấy đâu nhà em đủ rồi anh ơi!:thingking::thingking::thingking::nerd::nerd::wall::thingking:

anh tặng em một em pit à.thôi em ko lấy đâu nhà em đủ rồi anh ơi!:thingking::thingking::thingking::nerd::nerd::wall::thingking:
Chú cứ giấu anh!!!Chú còn 1 con staffordshier chú cứ ỉm suốt!!!Mãi hôm vừa rồi mới biết đấy!Hôm nào anh phải thửa 1 con bully để góp vui cả chú nhé

hoanghai82

Member
nhìn mấy em bull này đã quá ha . ông anh chăm sóc cho chu đáo nhé
cám ơn em! anh sẽ cố gắng hết sức.
anh tuấn anh : em đấy em để trông nhà cho ông bà già em,dạo này nó lớn lắm,đợi lớn thêm chút nữa cho giao lưu với mấy em pit xem sao!:D:D:D à mà con pit cái nhà anh sắp đẻ chưa,con lab nhà em chắc tối nay hoặc tối mai là vỡ chum thôi

jenny_Q

Vietpet sponsor
anh hải với anh tùng up ít hình mấy em bé cho cả xóm biết đi ỉm hàng kinh quá sợ các bé không lớn đựơc hay sao ;;)

Đề nghị anh đi off phải mang 2 em thái đi để anh em còn xem, chứ cứ để ở nhà thì chán chết Dog EyeDog Eye

hoanghai82

Member
anh e thông cảm hai em nhà mình chưa tiêm phòng đầy đủ bao jo tiêm đầy đủ minh sẽ thường xuyên mang đi .

my_lucky

Active Member
Anh Hải hay ông Tùng chụp ảnh mà xấu thế, nhìn bên ngoài 2 em thái trông kute là thế, mà lúc chụp xong lại xấu đi mấy phần. Tùng chụp lại ảnh đê bạn ơi.