• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy bulldog con của Maya và Tommy

ai-armani

Member
Sau bao nhiều ngày thức đêm cùng với mấy bé Bull...hôm nay em xin mạn phép up hình mấy em bull nhà em...là sản phẩm của Maya " con của Marco " và Tommy " anh doanhcauson"
Mấy bé sinh ngày 22/05/2010....tính tới hôm nay được 19 ngày tuổi...mới vừa mở mắt
Đầu tiên là bé đực đầu đàn

Bé Cái đầu đàn " đã có chủ "

Bé Cái Thứ 2

Và bé đực út....

Các bác xem và cho mấy em ấy chút nhận xét.....có gì em sẽ up hình khi chúng biết đi
Thân chào

chúc mừng anh ! bầy bull đẹp thật , cập nhật hình mấy bé từng giai đoạn cho mọi người chiêm ngưỡng nhé

ai-armani

Member
Đáng lẽ Ái định up hình lúc mới sinh...nhưng làm biếng quá...nên up hình mới chụp luôn....Toàn yên tâm...khi nào mấy bé biết đi Ái sẽ chụp và up lên
Thân chào

fanfan232

oh! that tuyet. minh cung dang nuoi 1 em cai ko biet bg moi biet lam phu nua day. nhin ma them wa co! chuc mung ban!

teddyxxx

Bạn ơi pm cho mình giá với cho mình hỏi đây là giống bull gì với, nhìn các bé yêu quá, Mình rẩt muốn mua 1 bé về làm bạn. Thank nhiều.

dangminhtrong

Bạn ơi để cho mình em cái t2 đi, con này đúng ko

bao nhiêu thế
YH mình là : minhtrong1804 nhé

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng Ái nhé với những bé E Bull rất đáng yêu, ráng chăm mấy em nó nhé.

Chào thân ái và đoàn kết