• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy bull gồm 3 thành viên mới sinh của 3chia!

Status
Không mở trả lời sau này.

3Chia

Member
bầy bull của mình mới sinh được 2 bé gái và 1 bé trai,đây là hình chụp các bé được 4 ngày tuổi,mình up lên để khoe với các bác!

............................................................................................................................

..........................................................................................................................

.............................................................................................................................

............................................................................................................................

3Chia

Member
nữa nè các bác ơi!
......................................................................................................

..............................................................................................................................

bầy bull của mình mới sinh được 2 bé gái và 1 bé trai,đây là hình chụp các bé được 4 ngày tuổi,mình up lên để khoe với các bác!
nhìn bé nào cũng thích quá bác ơi.giá như mình cũng có 1 bé thế này :D.bác cho em hỏi giống này có đắt không vậy bác?chúc mừng bác nha.

liemhitle

Member
chúc mừng bạn :) bầy bull đẹp lắm , bạn cố gắng chăm sóc chúng tốt nhé , va thường xuyên up ảnh lên cho anh em ngắm chúng lớn lên từng ngày nhé

3Chia

Member
Cám ơn các bác nhe ! mình sẻ cố gắng chăm sóc các bé thật kỷ thật tốt ! tới nay chúng đã đươc 3 tuần tuồi đang chập chửng tập đi rồi , mình sè up nhiều hình lên cho các bác xem nửa

trung2t3c

Active Member
không có hình chó cha chó mẹ hả bác 3Chia????
Nóng lòng xem cặp vợ chồng nào mà cho ra đàn con đẹp thế.........????? :D
Bác post lên cho mọi người xem nhé

Jack Lê

Member
Chúc mấy bé của a trí cho chủ mới nhé...........Các Em của Suri Lee nhà mình hì hì hì....Bữa qua thăm xem mấy bé bú thấy mà thương gì đâu

3Chia

Member
Chào các bác ! đúng rồi mấy em bé là con của maxi đó , mấy bé được 4 tuần tuổi đang chập chửng tập đi tập ăn rồi..ục ịch bụ bầm lắm

3Chia

Member
Chào Phúc và Ni nha ! chị của mấy bé sao rồi tháng này có lên cân nào chưa ? có bổ sung canxi cho bé không vậy

3Chia

Member
Chào các bác mình xin up hình gửi các bác xem nhe ! các bé đã được 4 tuần tuổi , chúng vẫn bú sửa mẹ và đang tập ăn rồi ,chúng phát triển rất tốt nên các bé bụ bẩm lắm...Đây là chó mẹ các bé đây!
http://s482.photobucket.com/albums/rr184/nguyenmaulinh/?action=view&current=IMG_0063-1.jpg
...............................................................................................................................................
http://s482.photobucket.com/albums/rr184/nguyenmaulinh/?action=view&current=IMG_0058-1.jpg
Đây là hình bé gái.........................................................................................................................
http://s482.photobucket.com/albums/rr184/nguyenmaulinh/?action=view&current=IMG_0081.jpg
..................................................................................................................................................

http://s482.photobucket.com/albums/rr184/nguyenmaulinh/?action=view&current=IMG_0078-2.jpg

3Chia

Member
Mình mới chụp các bé được mấy tấm hình , có hình chó mẹ nửa , tối chút mình sẻ tranh thủ up lên cho các bác xem nhe !

Super_Gà

Active Member
Mình mới chụp các bé được mấy tấm hình , có hình chó mẹ nửa , tối chút mình sẻ tranh thủ up lên cho các bác xem nhe !
Chào anh Trí, em là Dũng đây (hôm trước gặp anh ở SoHo ấy), và được nghe anh nói bầy bull anh mới sanh, giờ mới có dịp chiêm ngưỡng, chúng thật dễ thương và có khuôn mặt ngầu quá anh àh.Hình như tụi nó giống ba nhiều hơn phải không anh.

trung2t3c

Active Member
bác 3Chia ơi, thế có hình của cha "lũ trẻ" ko, show nốt cho e chiêm ngưỡng đi ạ :D :D :D.... e cám ơn trước

3Chia

Member
Đây là hình ảnh chó mẹ và bầy con mình mới chụp.
super gà ơi.cám ơn em nha!

.............................................................................................................................

đây là bé gái nè!

Để giảm tải dung lượng & giao diện của diển đàn. Xin vui lòng không đưa quá 4 hình cho 1 bài viết. Thân

Hung.tinhyeu

Active Member
Cắt 4 hình của bài phía trên chuyển xuống.

.............................bé gái nữa nè

còn đây là thằng cu tí!

3Chia

Member
Chào anh Trí, em là Dũng đây (hôm trước gặp anh ở SoHo ấy), và được nghe anh nói bầy bull anh mới sanh, giờ mới có dịp chiêm ngưỡng, chúng thật dễ thương và có khuôn mặt ngầu quá anh àh.Hình như tụi nó giống ba nhiều hơn phải không anh.
Chào Dũng ! anh nhớ mà sáng nay mới up hình mấy bé lên có Linh đi cùng nửa..

dungseven

Member
em đoán không nhầm bố của tụi này em cún bulldog nhà anh ly giang?thế thì nhất rồi còn gì nữa chúc mừng bạn nhé? có những chú chó đẳng cấp

3Chia

Member
Thân chào ! mấy hôm bận quá quên chụp hình chó cha rồi :p:p mình sẻ up hình sớm nha . con chó cha cũng gần nhà mình thôi là con của anh Thế mới nhập về đó

Status
Không mở trả lời sau này.