• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bầy Bull Dog Vừa Đẻ Nhà Mình Nè Yêu Cực

hatrieuanh

Mời Các Bạn Xem Ảnh

[br]
[br]
[br]
[br]
[br]

[br]

Bọn nó tham ăn quá.nên fải mua thêm sữa ngoài cho bọn nó.chứ con mẹ sợ quá.gặp con là chạy.

gaubu

Member
bọn nó đáng iu quá đi bạn ơi, mà bạn có ý định gã em nó cho người iu chó không? Nếu có thì pm cho minh cái giá đi, nick yahoo là "nguyen.nduy@yahoo.com"

Chúc mấy cún nhà bạn mau lớn, khoe mạnh

tuananh231283

Chó bác yêu quá, bác cho em đặt hàng một con được không, em rất thích bull và đang đi tìm, bác cho hình bố mẹ nó luôn thể đi bác, có gì bác liên lạc với em nhé yhoo: pham_tuananh91

dungseven

Member
chó đẹp quá nhưng mà giá cả không được bình dân cho lắm,khó đấy khó đấy để sở hữu được một em

BabyBull

Đẹp thật! Chúc mừng bạn! Trông cả bầy con nào cũng đẹp, híc, ao ước!!!

kenny313

Member
dễ thương quá à nhình là muốn hung rồi.chúc mừng bạn nha hỏng biết tới khi nào mới có được 1 con nữa nhớ chụp hình thường xuyên rồi gửi lên koi nha bạn