• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bản Chất Chó Săn

Con vện còi nhà em trước chỉ bắt được chuột,gián thôi thế mà sau mấy buổi cho đi đuổi chim thay cho chaỵ thế nào mà nó dình vồ được chim thật thấy hay em up tí ảnh các bác xem chơi. các bác đừng cười :-w
Đánh hơi, rình ,nấp chạy, đủ cả :-ss

Chiến lợi phẩm của cả 1 buổi
[FONT=&quot]Quả móm ấn tượng với em ( mõm đen ,đốm lưỡi, toàn bộ râu vểnh trước )[/FONT]
e9cad53c863d1cb74c_46717663.dsc0270.jpg[/img][/url]
1 dáng em rất thích của con vện nhà em gầm gừ đầu cú thấp nhe răng 2 mép trước và toàn bộ dải long mọc ngược dựng đứng lên thì ngoài e, người hay chó khác đều fai lùi 3 bước

Quả móm ấn tượng với em ( mõm đen ,đốm lưỡi, toàn bộ râu vểnh trước )

Chiến lợi phẩm
:x

Vặt lông chim :))

Kẹp chả nướng nó thế này

Xong nó thế này :-o

Thế này được chưa mầy :-w

Đâu cho em nếm phát 3:-O

bố khỉ chén đi

Phê lòi :-w

hết >:D<

Leo

Member
ngày xưa cậu em bên mỹ có con poiter kia,bắn cái nó đj lụm cho mình tiện lắm,bik lùa chim bay lên cho mình bắn nữa,tập cho cu cậu chim rồi lấy súng hơi bắn cũg được đó,vừa có chim cho cún ăn dưỡg sức,vừa có mồi xơihihi

Bin_Zin

Member
em đã tận mắt nhìn thấy em này rồi nhìn thích thật ^^ em Dũng ở Văn Miếu nè anh

- Cảm ơn bác Leo, em cũng thích trò săn bắn lắm nhưng ở VN cấm săn bắn thì phải mà nếu em mang súng săn ra đường cớm nó vồ được là cũng mệt lắm bác ạ nên em chỉ dậy con vện nhà em săn chuột gián chơi thôi>:D<
- Cảm ơn bác Billadin con vện còi nhà em từ sau lần nó vồ chết được chuột em mới dậy nó thêm lệnh " Đuổi " và "Cắn" nên cứ thấy con gì kiểu như chuột, chim...(phốc :p) em mà bảo " đuổi, cắn" rồi thả xích là nó lao như tên lửa anh ạ. Nhưng ko hiểu sao dạo này nó càng ngày càng dữ anh ạ nó chỉ chơi với 2 con cùng đàn với nó hoặc chó nhỏ khác còn mọi con chó to khác mà đến gần chỗ nó chơi là nó nhe răng nhẩy vào cắn ngay anh có cách nào chỉ em với chứ nó dữ quá em cũng chăng mang đi đâu được, thanks anh

em đã tận mắt nhìn thấy em này rồi nhìn thích thật ^^ em Dũng ở Văn Miếu nè anh
Dũng hả em, con vện của em anh cũng khiếp vía mà sao không thấy cho nó chạy thế hôm nào mang ra cho hai con chạy cùng cho nó quen nhau sau dễ bề thông gia :)) con vện của anh giờ cho chạy hơn 3 vòng tính ra là hơn chục cây mà về mặt nó vẫn nhơn nhơn ra

Bin_Zin

Member
Dũng hả em, con vện của em anh cũng khiếp vía mà sao không thấy cho nó chạy thế hôm nào mang ra cho hai con chạy cùng cho nó quen nhau sau dễ bề thông gia :)) con vện của anh giờ cho chạy hơn 3 vòng tính ra là hơn chục cây mà về mặt nó vẫn nhơn nhơn ra
vậng ạ tại đợt này em toàn cho nó chạy sáng theo em đi đá bóng nên tối ít cho nó chạy nữa, anh hay cho chạy từ mấy giờ để hôm nào em cho nó chạy cùng, bị cái nó cứ thấy chó khác là lồng lên kéo em đau hết cả tay :(

vậng ạ tại đợt này em toàn cho nó chạy sáng theo em đi đá bóng nên tối ít cho nó chạy nữa, anh hay cho chạy từ mấy giờ để hôm nào em cho nó chạy cùng, bị cái nó cứ thấy chó khác là lồng lên kéo em đau hết cả tay :(
anh toàn cho chạy tầm 10h kém thôi, mà em nên thay dây inox bằng loại dây vải hay dây dù cầm cho khỏi đau tay,lúc nào nó lồng lên em tắt máy để cho nó kéo xe luôn :)) :)) đỡ tốn xăng mà chó lại luyện cơ luôn