• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bạn tôi (baby ken ).

vovinh

xin ace nhận xét giúp, về bạn tôi (baby ken )
nó sinh ngày 15/6/2014/ đến hôm nay cân nặng 40kg
nó có phải giống roman r, không ???
XIN CẢM ƠN.

ty.cu59

6 tháng 40 kg rồi hả bạn. Màa sao nhìn mặt em nó hầm hố thế nhìn như 1-2 tuổi vậy

vovinh

bây giờ dể nhìn rồi đó,cách đây 2 tháng mặt nó ngộ ngộ, già nhăn nheo,
hiện giờ hai răng nanh dưới mọc rồi, mà hai răng sữa dưới vẫn còn đưa ra ngoài, chưa rụng đó bạn...
CẢM ƠN BẠN ĐÃ LƯU TÂM.

JiNJuN8X

Member
:-h thật ra 1 con chó mình nuôi thì sẽ đẹp nếu mình biết cách chăm sóc hợp lý ! từ dinh dưỡng đến chế độ luyện tập tùy theo từng giai đoạn phát triển mà lựa chọn thích hợp ! đợt rồi rott show 2014 tại HCM mình thấy có vài bé có giấy tướng tá ngon lành đắt tiền nhưng khi chấm điểm thì mắc lỗi hàm trên ngắn hơn hàm dưới bị loại ngay lập tức ! có tiền chưa chắc chọn được chó tốt bằng người có kinh nghiệm ! nên việc rott nhà bạn có ai nói gì china hay không cũng chả cần thiết ! con nào ngoan hơn dễ dạy dễ bảo khỏe mạnh hơn là tốt ! chó có giấy đắt tiền cũng bị lỗi đầy rẫy đi show rồi mới biết tốn tiền...... !:-h:-h:-h lâu lâu up hình a e giao lưu chơi nhé !

vovinh

CẢM ƠN ý kiến của bạn.
Mình sẽ úp ảnh nó lên, khi nó thây đổi .

vovinh

bạn tôi (boy ken) gần 7 months xin ace nhận xét giúp nó nhé...thanks.

vovinh

bạn tôi (boy ken) gần 7 months xin ace nhận xét giúp nó nhé...thanks.

ty.cu59

em nó cao bao nhiêu rồi bác. tại mới nuôi mà em nhà minh 11 tháng mà mới 40-42 kg ak

vovinh

cao 62 cm , dài 66 cm , mồm 8 cm , nặng lúc 6 tháng 40 kg đến giờ chưa cân lại.
cảm ơn bạn đã thăm hỏi em nó, úp hình rot của bạn lên ,để mình giao lưu nhé.

ty.cu59

ok mai em lên up để các bác cho nó tí xương với lại em nó ko giấy nên chắc là ko thuần rồi. với lại con của mình cao 67cm mà ngực có 25-27 cm ak nên nhìn tong teo mắc cười lắm:D

JiNJuN8X

Member
:D tướng tá như zậy là ngon lành cành đào rồi bạn ạh ! cho em nó tập chạy thêm để ngực nở nhé ! 12 tháng mà nó đạt 70kg thì đến 18 tháng bạn không còn dẫn chó ra ngoài nữa mà là dẫn gấu ra đường lun :) :x:x:x

vovinh

mình cung hy vọng như bạn nghỉ, mình là một body biuding tên 10 năm rồi,mình cũng muốn bạn mình ( ken ) có một body đẹp, xây dựng cơ thể ken bằng cách thể thao, và dùng thực phẩm dinh dưởng thể hình, sau khi chạy bộ quanh hồ xuân hương hặc trèo lên những đồi thông , đến giờ ken đã to và cơ bắp phát triển hơn nhiểu so với hinh trên.
cảm ơn bạn đã cho một nhận xét và một ý nghỉ
xin chào thân mến.