• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bạn mới của Ken

thành viên mới nhà mình em Kem 7 tháng tuổi giới tính cái AE chém nhẹ tay cho em nó còn lớn nhé!

Cuong_Chao

Member
Dạo này nhiều TRD quá ae chơi vừa vừa thôi , đuổi theo mọi người mệt quá ha ha ha ha ha.................:p:p:p:p:p:p

cuteo8888

Vietpet sponsor
anh ơi bắt trộm được ở đâu về thế nhìn ngon nhờ em thấy bão đã về tới hanoi đâu lên chắc anh bắt trộm ở đâu rồi hhehehehehe;;)

cuteo8888

Vietpet sponsor
a quên anh ơi chắc tầm 2 ngày nữa anh mang sang nhà em nhé em thấy hoa nở to rồi với cả máu bắt đầu nhạt được 2 ngày rồi chắc nó bi sớm hơn vài ngày lên em không để ý 8->

a quên anh ơi chắc tầm 2 ngày nữa anh mang sang nhà em nhé em thấy hoa nở to rồi với cả máu bắt đầu nhạt được 2 ngày rồi chắc nó bi sớm hơn vài ngày lên em không để ý 8->
Ok thế để tối thứ 6 Anh cho Ken sang nhé tầm 9h30' đươc ko vì tầm đấy cho mát mẻ

cuckoo

Member
thành viên mới nhà mình em Kem 7 tháng tuổi giới tính cái AE chém nhẹ tay cho em nó còn lớn nhé!

Cái ông bạn này đặt tên chó nghe buồn cười thật giống như hôm gặp ông này ở vườn hoa nói chuyện cứ như tây suốt ngày sùy sùy mặc áo mưa mà vẫn ướt hết cả mặt:D

cuteo8888

Vietpet sponsor
con cái này nhìn cũng ngon không biết làm 1 lứa cùng con ken +kem thi ra kem tràng tiền không nhỉ hahahahaha:-ss%-:)-w8->:)|

con cái này nhìn cũng ngon không biết làm 1 lứa cùng con ken +kem thi ra kem tràng tiền không nhỉ hahahahaha:-ss%-:)-w8->:)|
thì cũng sắp thôi em à Kem cũng mới salo ngày hôm nay rồi hi vọng đợt này sẽ có nhiều baby giống Kem trang tiền ngon bổ rẻ cho AE tha hồ lựa chọn:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

thongkhpt

Màu đẹp nhưng mõm dài quá. không đạt điểm cao nhé, giống này ở đâu vậy bạn?

kubikubi

Member
Cho ra đi em ơi cất kinh quá đấy
Chưa cho ra chắc có vấn đề gì chăng? Thường thì khi có gì mới đẹp là muốn show ra chia sẻ với mọi người cho sướng chứ chả im ỉm như thế này. Hay có lẽ anh Cường thích chậm chắc:-??. Hàng mới này nghe nói đanh đá lắm, lại còn hay lườm người khác nữa, chết thật<:p