• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bạch Hổ !

Thoaiquan

Member
Lâu lâu lại breed ra được con Bạch Hổ nè pà con hihihih ! Cha Vàng mẹ Vện mà ra nguyên bầy Cộp cộp cộp :D:D:D:D

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Màu mãn "cộp" nào cũng đẹp, TQ có duyên với "Bạch hổ" quá há. Thân - Vui!

Chúc mừng .... lâu nay toàn thấy anh em ngoài hà nội nổ súng. hôm nay tự dưng sài gòn lại nổ lẹt đẹt 2 phát... thấy cũng mừng

Tep1979

Member
Chủ thread có ý định giao lưu em bạch hổ không vậy? Nếu được mình hứa sẽ chăm sóc em nó chu đáo.

Thoaiquan

Member
Màu mãn "cộp" nào cũng đẹp, TQ có duyên với "Bạch hổ" quá há. Thân - Vui!
anh PHú ơi , em có con Cái vện , bầy nào cũng cho ra 1 em Bạch hổ hết anh à , Hữu duyên mà . Anh vẫn khỏe và vui với mấy em PQ chứ ??? Hôm nào em rãnh 1 chút tụ họp anh em làm 1 Chầu chơi nha anh.
lại thêm 1 bầy chất lượng . chúc mừng anh
cảm ơn bạn nha , bầy này màu mảng đẹp !
Chúc mừng .... lâu nay toàn thấy anh em ngoài hà nội nổ súng. hôm nay tự dưng sài gòn lại nổ lẹt đẹt 2 phát... thấy cũng mừng
à Phóng à ? Cảm ơn bạn nha , SG súng nổ vang trời , tại bạn ko biết thôi , TQ đi 1 vòng SG hồi đầu tháng này mà có mấy chục bầy cún con ra đời rồi đấy !
Chủ thread có ý định giao lưu em bạch hổ không vậy? Nếu được mình hứa sẽ chăm sóc em nó chu đáo.
Vâng em để nuôi đến lúc cứng cáp tiêm ngừa hết rồi mới tính xem , nếu chật chuồng quá thì em nhờ anh nuôi Hộ vậy, hihihihi

Chúc anh luon vui khỏe nha !

Lại đau đầu cho các anh em rồi hehe;)
Uống ngay Panadol Extra - Giảm đau nhanh - không gây buồn ngủ :))

oày.cún đẹp quá.chúc mừng a TQ nhé.bé bạch hổ là đực hay cái vậy anh
Cảm ơn em , em nó là Cái !
Lôc quá ..... Lộc quá.....Quá lộc.....Quá lộc :))
Cảm ơn bạn nhiều !

Chúc mừng em có đàn cún ưng ý.
Ồ chào anh Dân , hôm nay được anh ghé thăm xem bầy chó con của em . Vui quá . Chúc anh luôn khỏe và Vui nha anh !

Không phải bạch hổ mà màu hơi nhạt, màu này khá hiếm, trước kia chỉ thấy nhiều ở một trại.
Bạch hổ là do mình đặt tên cho Vui vậy thôi , chứ màu Vện đen trên nền Trắng luôn đi với mũi Hồng , và tỉ lệ ra con đó rất Hiếm - đó là cá thể Bạch Tạng - ( cá thể chó Bạch Tạng không được Công Nhận )

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

anh PHú ơi , em có con Cái vện , bầy nào cũng cho ra 1 em Bạch hổ hết anh à , Hữu duyên mà . Anh vẫn khỏe và vui với mấy em PQ chứ ??? Hôm nào em rãnh 1 chút tụ họp anh em làm 1 Chầu chơi nha anh
OK, Thoại Quân! Biết TQ bận nhiều việc nên anh em ít nhắc đến TQ. Hôm nào, rảnh anh em "mần lai gai".

A TQ ơi.e mạn phép xin ném cục gạch từ bắc vô nam đc k ạ.bít là khó đến lượt nhưng e cũng xin xếp gạch e bạch tạng.bít đâu lại có duyên vs e bạch tạng^^

Thoaiquan

Member
A TQ ơi.e mạn phép xin ném cục gạch từ bắc vô nam đc k ạ.bít là khó đến lượt nhưng e cũng xin xếp gạch e bạch tạng.bít đâu lại có duyên vs e bạch tạng^^
Em mình kêu em nó là Bạch Tạng là anh buồn lắm. Cho nên dù là cục gạch đầu tiên nhưng chắc anh phải Né rồi em ơi.

^^ a mới giới thiệu trên là bạch tạng kìa a ơi.lên e gọi em nó thế cho đáng yêu.^^.a TQ đổi gió cho e nó ra hanoi đi a.^^.a đừng né.né là thêm nhìu gạch đó ^^

Thoaiquan

Member
^^ a mới giới thiệu trên là bạch tạng kìa a ơi.lên e gọi em nó thế cho đáng yêu.^^.a TQ đổi gió cho e nó ra hanoi đi a.^^.a đừng né.né là thêm nhìu gạch đó ^^
Đâu ? A giới thiệu là bạch tạng hồi nào đâu em??

Bạch hổ là do mình đặt tên cho Vui vậy thôi , chứ màu Vện đen trên nền Trắng luôn đi với mũi Hồng , và tỉ lệ ra con đó rất Hiếm - đó là cá thể Bạch Tạng - ( cá thể chó Bạch Tạng không được Công Nhận )
__________________đây đại ka ơi.nếu e hiểu nhầm ý đại ka đưng giận e nhé.^^.:p:p:p

Thoaiquan

Member
__________________đây đại ka ơi.nếu e hiểu nhầm ý đại ka đưng giận e nhé.^^.:p:p:p
Để anh giải thích cho em hiểu : anh nói những cá thể cpq bạch tạng luôn đi với mũi hồng. Và môi hồng. Màu mắt vàng nhạt. ( bạch tạng không được công nhận )
Bạch tạng là : trắng toàn thân.

Đã có vện thì không thể gọi là bạch tạng.