• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bún cuteo :">>

MiuChubby

Hôm nay đi lang thang thấy 4rum này hay quá nên tham gia lun. Mọi người ủng hộ mình nha :X
Xin post vài hình cục cưng của mình ;))
Em í tên Bún. Nhìn mặt thế thôi chứ yếu lắm, đau ốm suốt ngày T.T
Mình nghĩ là bún chưa đủ béo, cần phải bồi dưỡng thêm =))

Đây nữa nè

;;);;);;)

=.=

moimm

Member
Ôi bé này yêu quá, mắt tròn to trông vô tội thế kia. Bạn yên tâm lúc bé bọn nó hay ốm đau, chịu khó bổ béo là mấy chốc nữa lại bụng bia thôi mà.

meomum

Member
Ôi mướp, mướp kìa, ôi. bọn này tinh khôn, nhanh nhen phải biết, nhà tớ có thằng Mướp, thông gia không bạn, mình sẽ được 1 rổ mướp. he he he

bizonzon

Active Member
Chủ tớ nhà này ngon. Chủ hô tên Bún cái là Bún... oằn tà là vằn luôn, trông như sợi bún :))
Mặt bé này rất lanh, có nghịch ngợm lắm không MiuChubby?

anhbob

Member
Ôi mướp, mướp kìa, ôi. bọn này tinh khôn, nhanh nhen phải biết, nhà tớ có thằng Mướp, thông gia không bạn, mình sẽ được 1 rổ mướp. he he he
Nhà tớ có con mướp, mới đẻ một đàn mướp. Bạn có thích thì làm thông gia mướp?:)) =))

bichdiep

Member
Mướp mùa này ăn mát lắm, có gì cho cả nhà ngắm tác phẩm của 2 gia đình với nha

MiuChubby

sặc =)) nó là cái đấy
nó nghịch lắm bạn ạ
nhìn mặt vô tội lắm ;))
lúc hiền thì hiền thật, nhg cứ gặp ng` lạ là khừ khừ xong lấy chân tát người ta :-S

moimm

Member
Bạn ơi up thêm ảnh em ý đi ! Rồi cho bé đi OFF nhé ;) Tiện thể bắt về nhà luôn