• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bông xù và Tũn tĩn...

Tham gia vietpet lâu rồi mà trước h chỉ vào ngắm các em là chính, hôm nay mình khoe hàng 2 tình yêu mới của mình :love struck: Hai bé mình mới đc 2 tháng thôi, tính tình đáng yêu lắm. Mỗi đứa một vẻ, Bông xù thì như trẻ con, thích nghịch ngợm và hơi nhát (với người lạ thôi). Còn Tũn tĩn thì nhanh nhẹn, thông minh và rất quấn người, mình cứ đến gần là dụi dụi đầu vào chân rồi đòi trèo vào lòng nằm >:D<Yêu bọn nó phát điên, ngày ngày cứ về đến nhà là phải vào ngắm bọn nó ăn, ngủ, kể cả bọn nó đi... vệ sinh cũng phải nhìn trộm :blusshing: Đây là hình các em nó:

Bông xù :love struck::

Còn đây là Tũn tĩn :kiss::

2 đứa chụp chung nè >:D<:

Bông Ngố

Member
2 em đáng yêu quá:love struck:
Tũn Tĩn mèo gì vậy bạn? Bông xù nữa :kiss:, mình cũng thích mèo xù quá mà đang tăm tia, hy vọng sẽ có ngày mình đón đc 1 bé xù :drooling:

Link Map

Member
Sao đứa nào mèo trắng vàng hầu như cũng có nốt ruồi ở mép thế nhỉ???bí ngô nhà mình cũng thế.trông rất là điêu.hihihi....nhìn bọn trẻ con thích thật đấy.chụt chụt chụt

À 2 đứa nó là anh em, Bông xù là anh còn Tũn tĩn là em gái, bố là mèo Anh lông ngắn còn mẹ là mèo Nga lai Ba tư. Mình đang lo khi bọn nó lớn mà... abc...xyz nhau thì :(( chắc phải thiến 1 trong 2 đứa quá :|

Linhrin

Member
bạn này mua 2 anh em mèo của bạn benky gì gì phải không :D
2 đứa lớn lên là hơi bị khó đó :D không thì bạn thiến em đực đi thì sẽ không sợ đâu :D
chúc 2 bé mau lớn