• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bông và Jimmy Choo nhà mình :X

Jun0&Be3

Member
Đây là 2 em mèo cưng nhà tớ....em Bông màu trắng được 2 tuổi,khôn kinh khủng....em béo là em jimmy choo,1 tuổi,nặng 7kg

bling91

Member
Giới tính của 2 bé thế nào vậy bạn :X Nhìn cái bọn mèo ngủ ngửa này ghét quá nhỉ, nhìn chỉ muốn đấm :p

Jun0&Be3

Member
em 50% là đực thiến chứ sao :)) Em nó béo lắm,nhìn ảnh chưa thấy hết độ béo của em nó đâu :D
Nhà tớ còn 1 em chó samoyed đực 1 tuổi nữa nên là đang có nhu cầu tìm bạn gái cho em nó.

Jun0&Be3

Member
2 em mèo dễ thương vô đối :)) sao bạn thiến em nó sớm thế :-ss
:((ko phải mình đâu....em này mình được tặng trong tình trạng "chuyện đã rồi" nên ngậm ngùi lắm...Lúc chũ cũ thiến nó chắc là thiến ko cẩn thận hoặc để mấy ông thiến mèo nghiệp dư thiến hay sao ý mà bh nó sợ người lắm...bị chấn động tâm lý...ko ai động được vào phần bụng nó