• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bông tuyển vợ!

hikaruyh88

Member
Tình hình là Bông nhà em là Nga ngố hơn 1 năm tuổi rồi, rất có kinh nghiệm trong chuyện "ấy" :)). Các nàng mèo nhà em cứ đeo ba lô ngược liên tục mà Bông chưa thỏa mãn. Dạo này thì 1 vợ của Bông thì đang có thai còn 2 vợ thì đang trong thời kì cho con bú nên hắt hủi xua đuổi thằng bé. Thế nên, em đăng tin này để tuyển thêm cho Bông ít phở ăn dần, nhà bạn nào có mèo cái đang trong giai đoạn chổng mông nằm lăn lê ra đất thì mang đến để Bông giải quyết nha. Vì bây giờ chưa có quỹ chính thức của hội mèo chưa thể đóng góp được, nên bạn nào đến lấy giống chỉ cần mua 1 ít thức ăn cho Bông là được, gọi là giao lưu chứ em không có kinh doanh mèo lấy lãi :p.

Người đẹp bên cái tủ lạnh =.=

(Hình ảnh chỉ mang tính chất lừa tình)

hikaruyh88

Member
Quên mất cái quan trọng nhất. Số phone đây ạ : Không Chín Bảy Ba Bảy Năm Bảy Sáu Không Bảy _ _!

benaxinh

Member
:)):)):)):)):)) kết em Bông mặc áo len xanh. Bạn làm em ý mất đi 1 ít vẻ nam tính rồi kìa

hikaruyh88

Member
Tớ cho Bông đi tầm trước tháng 6 Minh ah nên bây giờ cứ thỏa mãn cho nó đã :))

ái chà chà, dáng đứng đúng thật lừa tình + bộ áo cực kì sexy, kiểu này em nào cũng chết!!

Chồng ơi! Em là Muỗm này! nhà chồng ở đâu em qua góp gạo thổi cơm chung cùng chồng vài ngày nha chồng yêu! Con osin của em nó không cho em ra khỏi nhà. em điên lên em kêu cho nó hết ngủ . dạo này nó gầy đi vì em đấy! em vui lắm chồng à!

hikaruyh88

Member
Bảo osin bế vợ sang nhà anh nhá, số của anh ghi ở trên kia kìa, mes trong giờ hành chính thôi em nhé không gấu ở nhà đánh anh chết >.< .

Bảo osin bế vợ sang nhà anh nhá, số của anh ghi ở trên kia kìa, mes trong giờ hành chính thôi em nhé không gấu ở nhà đánh anh chết >.< .
Chồng à! em là em đanh đá và nhút nhát lắm đấy ạ. Có gì chồng xì xầm nhỏ với osin nhà chồng nhé không hắn lại sốc!
Cơ mà lần đầu đi lấy chồng em không biết mang cái gì đi cả! có gì chồng cứ xì xầm với em nhé. :love struck::love struck::love struck: chồng ngày mới!

vanle

Member
Bông nhà eT đã tìm được vợ chưa vậy, nhà eT hình như có hơn 10 e mèo thì chắc cũng phải 4,5 em là girl mà Bông vẫn chưa thoả mãn cơ à ^^ hnào eT up ảnh đàn mèo nhà e cho mọi người được chiêm ngưỡng với, ghen tị quá

phenmaleat

Active Member
mèo nhà tú toàn phụ nữ mang thai và cho con bú thôi nên tú có làm gì được đâu

hikaruyh88

Member
Nhà em cố định có 4 con thôi nhưng chúng nó đẻ liền tù tì với thỉnh thoảng em đưa mèo về nuôi nên chả bao giờ là 4 cả. Có Muỗm nhà nấm chột với bé nhà capuchino_boy đặt hàng rồi chị ạ :))

phenmaleat

Active Member
đúng là bông đẹp trai có khác đã sớm có nhà đặt hàng về làm con rể rồi,cho minh đăng kí dài hạn nữa nha tú

Giotromua

Em oi, cho chi gui con meo nha chi sang do dc k ? No keu nhu phat ro. So cua chi : 0913206155. Co gi nhan cho chi nha. Chi goi em khong dc ( Sorry, may tinh co van de, khong danh dc dau)

Bé Snowy nhà Capuchino dạo này đổi tính đổi nết, hay tự kỉ, nằm buồn buồn một xó, vì anh chị chủ chặn hết mọi cửa ra vào ngăn không cho léng phéng với các anh hàng xóm. Có điều, chưa thấy kêu la rầm rĩ gì cả!

hikaruyh88

Member
Em oi, cho chi gui con meo nha chi sang do dc k ? No keu nhu phat ro. So cua chi : 0913206155. Co gi nhan cho chi nha. Chi goi em khong dc ( Sorry, may tinh co van de, khong danh dc dau)
Hôm nay máy em hết pin em cũng không để ý. Khi nào chị mang bé qua thì alo cho em nhé ^^