• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bông nhà hot_dog90

pets của hot_dog90 đa dạng nhẩy. Con nào cũng có , loại nào cũng hay ,từ chó , mèo , gà ... ở nhà còn gi pots lên cho cả nhà xem nhé. Loai mèo này mình nghĩ chị em phụ nữ rất thích . Mình cũng rõ về mèo lắm nên chẳng dám noi gì thêm. Chào ( BTV )

hot_dog90

Member
hihi,cảm ơn bác nhiều, em chờ mãi mới có bác phát hiện ra cái đa dạng nhà em, nuôi nhiều thứ lắm,nhất là gà chọi,rồi đến chó mèo, vì chú làm ở bên công an,nên nhiều người " biếu " lắm.em sẽ post hết lên cho các bác xem ạ

mai_meo

Member
bạn hot_dog90 có vẻ thích làm nhiếp ảnh gia nhỉ :D khi nào nhiếp ảnh gia lại post tiếp ảnh lên nhé :D

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Em mi này có quả mặt ngố ngố ý:p hị hị... Nhưng quả là bạn chụp ảnh rất khá, cũng ở HN thì khi nào đi off mèo bạn nhớ tay xách nách mang máy ảnh đến làm vài pô giúp vui cho ACE nhé.

monkey22

Member
oa! bé này trông rất cá tính. Bạn ơi bé miu giới tính gì đấy??? Nhìn nhóc mình nghĩ là nữ đúng không. Trông rất sắc sảo. Hi Hi