• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bông cũ nhà mình nhé

chjpbong

Member
nhìn mấy em mèo (xjk) xinh quá,mình post ảnh Bông nhà mình cho mấy bạn xem. Em nó bị mẹ mình cho rồi, post ảnh lên cho đỡ nhớ... Ảnh được anh nhiếp ảnh người yêu (chj) chị mình chụp đấy

Sau 5' chụp ảnh em ý đã gục xuống

Ảnh riêng này

echop2529

Công nhận mèo xinh thật.Hôm trước mình vừa thấy trên xóm nhiếp ảnh xong! xinh quá cơ

chjpbong

Member
ừ...em ý xinh lắm. Nhưng mà vì mấy đợt bận quá nên mẹ mình cho mất rồi...Bây giờ nhà minh đang nuôi 2 em nữa rồi

daicachip

Member
em mèo nhà bạn xinh lắm :X chắc mới bé lắm hả? Ảnh chụp trông cũng rất nghệ thuật nữa :>

bị đem cho rồi cũng tiếc thật :(

chjpbong

Member
em mèo nhà bạn xinh lắm :X chắc mới bé lắm hả? Ảnh chụp trông cũng rất nghệ thuật nữa :>

bị đem cho rồi cũng tiếc thật :(
tiếc lắm đấy nhưng biết làm thế nào,chẳng biết bây giờ em nó ra sao....xinh lắm với lại em nó biết làm điệu,nhiếp ảnh chụp thì nó cũng phải nghệ thuật hơn chứ

bigbibi

Member
Thích mèo xinh quá...thích cả anh nhiếp ảnh chụp được ảnh xinh nữa ...:p mình chụp ảnh Xù nhà mình không được đẹp như thế ...Sợ Xù tủi thân ....:(