• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bình Dương> Tặng hamster.

Dannis

Tình hình anh đang có 1 đàn hamster bear gồm 5 baby và 2 nhok bố mẹ
của tụi nhỏ.
Sắp tới tụi nhỏ đủ lông đủ cánh rồi nên anh muốn tặng lại mấy baby cho các bạn thích nuôi hams, biết cách chăm mà chưa mua được ở Bình Dương.
Cặp bố mẹ bạn nào muốn nhận thì anh sẽ nói chuyện riêng cho dễ nha.
(lí do thì bé nào tìm hiểu về hams rồi chắc sẽ biết hen)
Bé nào thích thì nt cho a.
(ở tp cũng được)
A tên Long, 24t… Y!m baolong8394.
Chắc là không được ai gọi bằng e nữa rồi… ^^” hì hì..
Bé nào đến trước thì được chọn trước nha. Good Luck… ^^

đây có gọi bằng e đc nàk. he he hơn đc 1t. mình thích lắm nhưng hem nuôi đc vì nhà tới 5 chú cún. rủi mà lọt em hám ra ngoài thì tội em quá.với lại mình cũng ko có nhìu kn lắm. trc jo toàn nuôi chuột bạch với chuột lang thui:) nhưng mình cũng up cho bạn tìm đc ng chủ tốt cho bé hám nhe.

hellboy_mouse

đây có gọi bằng e đc nàk. he he hơn đc 1t. mình thích lắm nhưng hem nuôi đc vì nhà tới 5 chú cún. rủi mà lọt em hám ra ngoài thì tội em quá.với lại mình cũng ko có nhìu kn lắm. trc jo toàn nuôi chuột bạch với chuột lang thui:) nhưng mình cũng up cho bạn tìm đc ng chủ tốt cho bé hám nhe.
ban con hámter ko
cho mnh xin ve nuoi di
minh thick lam
so dt cua minh ne 0907.343.678 Đức 29t

Bình Dương tặng hámter

đã có ng nhận nuôi chưa e? nếu chưa c xin dùm mấy đứa cháu hàng xóm nhé...tụi nó thích lắm....cảm ơn e trước nhen

hellboy_mouse

Tình hình anh đang có 1 đàn hamster bear gồm 5 baby và 2 nhok bố mẹ
của tụi nhỏ.
Sắp tới tụi nhỏ đủ lông đủ cánh rồi nên anh muốn tặng lại mấy baby cho các bạn thích nuôi hams, biết cách chăm mà chưa mua được ở Bình Dương.
Cặp bố mẹ bạn nào muốn nhận thì anh sẽ nói chuyện riêng cho dễ nha.
(lí do thì bé nào tìm hiểu về hams rồi chắc sẽ biết hen)
Bé nào thích thì nt cho a.
(ở tp cũng được)
A tên Long, 24t… Y!m baolong8394.
Chắc là không được ai gọi bằng e nữa rồi… ^^” hì hì..
Bé nào đến trước thì được chọn trước nha. Good Luck… ^^
Ban ơi mình rất thích nuôi hamster bear vì tính hiền lành và trông béo tốt rất dễ thương. Nay nếu bạn có nhiều thì có thể tặng mình để nuôi chơi ko?
mong sự trả lời từ bạn. Thank. mình tên Đức 27t dt: 0907.343.678

Happy_Iceream

từ tháng 10 đến giờ cũng gần 3 tháng rùi anh chị ơi.
E ở hcm,có đàn bò sữa vừa mới sinh đc 1 tuần..mỗi em 70k..khi nào đến 1 tháng e sẽ đăng lên bán..hihihi..:p

zenpipo

Bạn ơi...nhà tới 5 chú cún lận àk...có thế share cho mình 1 cún nhỏ được k...??:S mình thích nuôi cún + hams lun...!!:-/:-/0934217721 ( số đt of mình đấy )

mình ở sg nè,đang cần cho 3 em hams,giống campell,mới đẻ thôi,ai muốn nuôi thì liên đặt gạch nha,2 tuần nữa là cho đc rùi,nick yh of minh vantung1312_84