• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bình Dương - bán bồ câu dọn chuồng lên giống mới

Tình hình là chật chuồng quá bán bớt một số chim ANh/Em ủng hộ nhé.

LH: 0938 611722 -

Xem hình link nhé:

Sơn Hói

Chim đẻ này bị hư hết rồi không xài được , chim con lem bị nhổ long tùm lum hết , toàn là chim dạc không à . AE trước khi mua phải suy nghỉ kỉ nhé . Mình bị 2 vố rùi toàn bị nhổ long haizzz . Có nhiều ae bị gạc nhiều lắm rồi . Mình đã nghe nhiều ae phàn nàn về cái thằng này . =((

Chim đẻ này bị hư hết rồi không xài được , chim con lem bị nhổ long tùm lum hết , toàn là chim dạc không à . AE trước khi mua phải suy nghỉ kỉ nhé . Mình bị 2 vố rùi toàn bị nhổ long haizzz . Có nhiều ae bị gạc nhiều lắm rồi . Mình đã nghe nhiều ae phàn nàn về cái thằng này . =((
gì nữa đây trời,web này toàn gặp âm binh không vậy tời

Cảm ơn Anh Sơn Hói Nhiều nhé vì đã cảnh báo bà con khi mua chim. Quá khen. Hình như thông qua IP của Anh thì mình chỉ bán cho anh đúng 1 con chim vậy sao lại gạt Anh đựoc 2 lần?

anh ca

Thi ra là Thăng chó đẻ này nó củng điẻu quá há ta bà con coi chung thàng nay nha hahha:(:)((

anh ca

Sao a khong kêu nó nhỏ long lon má nó luon kg thi nho Long lon vo no cung được chú nho Long chim chi toi no

duongtrieuvu

Cảm ơn Anh Sơn Hói Nhiều nhé vì đã cảnh báo bà con khi mua chim. Quá khen. Hình như thông qua IP của Anh thì mình chỉ bán cho anh đúng 1 con chim vậy sao lại gạt Anh đựoc 2 lần?
Thực tế mình mua chim của bạn cũng nhiều , nhưng mình không đích thân chỉ ra cái loại buôn bán lừa lọc như bạn nha . Hẻ Gà Banh đỏ thì nhổ long tùm lum , hàng dạc hàng dỏm mua sa cạ bán cho cao , XIn lổi nói thế thôi , có hay không bản thân bạn nhột thôi ..... :)) Ích ra lên topic này mình có thể cảnh báo ae trong diển đàn . Biết mà phòng , ai không tin nói tôi ba hòa , nhào vô rồi thấy .... Muốn trời đất không biết trừ khi mình đừng làm .. hà Khánh :) E chơi tốt vs a thật đó .

Thực tế mình mua chim của bạn cũng nhiều , nhưng mình không đích thân chỉ ra cái loại buôn bán lừa lọc như bạn nha . Hẻ Gà Banh đỏ thì nhổ long tùm lum , hàng dạc hàng dỏm mua sa cạ bán cho cao , XIn lổi nói thế thôi , có hay không bản thân bạn nhột thôi ..... :)) Ích ra lên topic này mình có thể cảnh báo ae trong diển đàn . Biết mà phòng , ai không tin nói tôi ba hòa , nhào vô rồi thấy .... Muốn trời đất không biết trừ khi mình đừng làm .. hà Khánh :) E chơi tốt vs a thật đó .
- Thanks Duongtrieuvu vi cảnh báo cho bà con trên đây mà phải lập nick mới nhưng IP của bạn ... Trên này có mấy cái SXì ta tút mà có 3 IP trùng nhau.

- chuyện banh đỏ lột màu ở cánh ai nuôi chim con lên cũng biết là thường mà? Và điều đặt biệt là Banh đỏ mình nhớ là chưa bán con nào ra ngoài mà ta?