• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Béo Lười nhà mềnhhhhh ;;)

C0b30

Nhà mình mới nuôi được 2 tháng thôi :D..., nó cũng lớn lắm rồi!! Món ăn ưa thích là giò @@, mình đang tính mua đồ ăn khô cho ẻm :x. Một ngày của ẻm là sáng đòi ăn rồi ngủ đến trưa lại đòi ăn, rồi đi chơi quanh xóm, tối về thì nằm lườm gián ở ngoài sân hoặc đi tìm zai đến đêm mới mò về :(((((, mấy lần phải chạy đi tìm rồi :-w.

Ẻm là gái Nga ạ :">, mình cũng không rõ tuổi lắm :((...Dạo này đang muốn tậu thêm một em về làm bạn với nó :x.

Hình ẻm hơi ít :D

Xinh quá... Like mạnh ^^ bé bao tháng rồi? Nếu 8,9 tháng trở lên thì tìm chồng cho bé đi... Làm mẹ bé sẽ bớt ăn chơi đàn đúm ^^

nocquay_pro

mèo đẹp haz ^^
Ẻm của bạn mà thả khu mình là coi như chắc không còn đường về nhà quá ^^
trông xinh thật ^^ mình đang nổi lòng tham không đáy đây ^^

phenmaleat

Active Member
mèo xinh quá, nếu nó ăn đồ tươi mà chị có thời gian thì cho ăn là tốt chị ạ, hạn chế ăn đồ hạt thôi chị. Nhiều người muốn như vậy mà không được chị ạ

C0b30

híc, mình là zai =((...Nó đểu lắm, chả bao giờ chịu ăn cơm :((...Có hôm đêm nó đòi ăn mà nhà hết thức ăn, nó cứ meo meo sốt cả ruột T.T...Mình cũng muốn kiếm người yêu cho nó nhưng chả biết kiếm ở đâu... Híc híc

nguyet_keng

Member
hjxx ..em mều của tớ cũng thế ..không chịu ăn hạt khô..nhiều khi bận không có đồ tươi cho nó ăn nó tuyệt thực luôn ..ghét thế ..:-??

C0b30

Híc híc, hôm nay nóng quá nên lông nó nằm cả ngày @@, ăn cũng ít hơn mọi hôm....Nó mĩ miều nhưng ăn lắm ngủ nhiều :))), béo lười là đúng thôi =))

dawn

Member
đúng là béo lười, toàn ảnh ngủ là chủ yếu, nhưng xinh gái kiêu sa không chịu được ấy :">

C0b30

hehe, hôm nay nóng, cho nó vào phòng điều hoà, nó không chịu ra luôn :))

C0b30

thêm mấy hình em ý tươi tỉnh 'hơn chút ít' :"> :">

tình hình là mình mới lấy thêm 1 em nữa, là đực và bé hơn em nhưng nó em dữ quá, toàn khè em bé thôi nhưng mà khè không nhiều lắm =.=, với cả dạo này em có vẻ biếng ăn còn em mới về thì ăn dữ dội luôn :))...hôm qua mua cát, nó cào, quét + dọn cả buổi híc híc T.T...em bé vẫn chưa chịu đi vệ sinh đúng chỗ, có hôm còn đi vào chậu không rồi cào lấp híc híccccccc