• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Béo Già Xinh tươi nhà em xin ra mắt cả nhà

Béo già nhà mình năm nay 4 tuổi rùi. Hổi xưa ấy đi chơi về qua dốc thấy em nhỏ nhỏ đang bị hội trẻ con vùi hoa dập liễu thế là mình lại gần và nói ;" Chúng mày không nuôi đưa cho chị cho, và em bé xinh xinh hồi đó trị giá 10k cho bọn nhỏ ăn kẹọ để chị bế em về nuôi.:x:x:x
Và đây là 1 số hình ảnh của Béo Già nhà tớ

Bèo đang bầu bì sắp vỡ chun rùi khi nào Béo hạ sinh em bé mình hứa sẽ up lên mời cả nhà chiêm ngưỡng các tình yêu của tớ:x:x:x:x

phenmaleat

Active Member
Mèo xinh quá nhưng bạn vô nhầm vào trang rồi, đây là mục cho tặng mà chứ có phải là mục bạn và thú cưng của bạn đâu

hehehehe cảm ơn các bác đã ban khen béo già nhà em em nó sướng chị nó còn sướng hơn hehehehe:-*:-*:-*:-*:-*

Linhmu_93

Active Member
Béo già nhà mình năm nay 4 tuổi rùi. Hổi xưa ấy đi chơi về qua dốc thấy em nhỏ nhỏ đang bị hội trẻ con vùi hoa dập liễu thế là mình lại gần và nói ;" Chúng mày không nuôi đưa cho chị cho, và em bé xinh xinh hồi đó trị giá 10k cho bọn nhỏ ăn kẹọ để chị bế em về nuôi.:x:x:x
Và đây là 1 số hình ảnh của Béo Già nhà tớ

Không béo cũng chẳng già nhé ;;) hơi bị yểu điệu đó :)
Bé màu tam thể nên chắc chắn sinh em bé sẽ ra nhiều màu sắc lắm đây!
Chúc "Béo già" mẹ tròn con vuông nhé!
p.s: bạn lập topic bên mục Bạn và mèo của bạn nhé! bên này tặng, cho xin mèo, bạn lập bên này k cẩn thận có người tưởng bạn tặng lại vào xin bây giờ :D

em mới làm toppic nên ko biết hehehe nhưng cũng đc các bác khen là cả nhà chị em cháu sướng rùi. Béo đc cái rất thích chụp ảnh nên mỗi khi chụp ảnh toàn nhìn thẳng vô máy rất đáng yêu độ chuyên nghiệp cao hehehehe

hờ, thấy My bảo khoe mèo mà tìm mãi không thấy đâu, hôm nay la liếm sang đây lại túm được :))

hehehe tớ mới ty toe mà được các bác khen béo già mà chị cháu sướng tít cả mắt hehehe

Béo già lứa này là lần em chót dại lần thứ 4 rùi các bác ạ hiiiiiiiiiiii. Đặc biệt béo già nhà tớ sinh lứa nào cũng có bé tam thể, trắng vàng---->rất đang êu hiiiiiiiiiiii