• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bé Vện, kết quả tuần trăng mật của em ở PQ

phuhv

Member
Chào cả nhà,

em có tuần trăng mật ở PQ và sau đó là một bé vện đã theo em về đất liền hi hi hi . . .
Mọi người xem cho vui nha!

Hình em nó lúc còn ở PQ:
[/URL][/IMG]

[/URL][/IMG]

[/URL][/IMG]

[/URL][/IMG]

Tiến-Q4

Member
Chú chó có vện đều,đối xứng và đẹp quá.Chúc mừng tuần trăng mật thu hoạch thành công .:D

phuhv

Member
To WHITE LUCKY: Mình đi bằng máy bay, vận chuyển dể lắm bạn àh, sau khi mua em nó thì người ta vận chuyền về TPHCM cho mình luôn(sáng 8h đi tàu vào đất liền là 11h và đi xe lên TPHCM, chuyển đến nhà mình ở Q7 là 7h tối).

Cảm ơn anh em đã khen ngợi em nó! Em sẽ cố gắng chăm sóc và post hình thường xuyên cho anh em xem.
Thân,

To WHITE LUCKY: Đem chó về không khó đâu bạn àh. Bạn chỉ cần đặt trước 50% tiền và họ vận chuyển về tới tận nhà cho mình luôn.
Cảm ơn anh em đã khen em nó. Em sẽ cố gắng chăm sóc và post hình thường xuyên cho anh em xem!
Thân,

chó đẹp wa. anh oi mua ngoài đảo nhiêu tien vậy? em cung đang nuôi 2 con . con đực mau đem . con cái màu vàng
đt : 0902. 374. 329 :beer

WHITE LUCKY

Member
Quên Không Hỏi Bạn Em Này đực Hay Cái Vậy ? Nếu đực Sau Này Cho Em Nhà Mình Lấy Giống Nhé

phamhuyhoang

Active Member
thấy bạn đi vỡ mật kiểu này có lẽ phải làm một chuyến đi tây tạng mới được ^_^ chú chó rất đẹp,xoáy kiếm lên cao một chút nữa thì tuyệt vời ^_^

phuhv

Member
To Lương Phát: Em này mình mua 3 triệu (tính kể cả tiền vận chuyển về tận nhà mình ở Quận 7, TP.HCM)
To WHITE LUCKY: Em này là đực bạn àh. Chuyện lấy giống thì vô tư thôi bạn àh, anh cả mà! Free tất cả!

Melumeli

Vện đẹp quá. chó nhỏ ở đảo vào dể bị cave, bạn tim phòng và chăm sóc kỹ nhé

Scoobydoo

Member
Chó của bác đẹp quá, vằn vện như hổ luôn, bác tiêm phòng và tẩy giun cho bé mau lớn. Chúc mừng bác có cún đẹp!

Nhìn giống "Hổ" đấy!
Đẹp đấy bạn àh chúc mừng nha!Nhớ chăm cún con nha!
Thỉnh thoảng post bài anh em chiêm ngươngx với nha!

Melumeli

Lâu quá chưa thấy A Phuhv update ảnh bé Vện, bé Vện lưỡi đốm nhiều không Anh.
Gởi vài tấm hình bé Vện cái giao lưu thông gia với bé Vện đực nhà Anh Phuhv
Chắc 2 em nó bằng tuổi nhau, hình này lúc 9 tuần tuổi nặng 4kg.

Thú thật với các bác ,em chưa nhìn thấy cái thần của dòng phú quốc.Hay em nó chưa phát triển hoàn thiên ạ?

phuhv

Member
To Melumeli: Từ ngày đem bé vện về thì vợ mình bị dị ứng nên đành cho em nó về nhà chủ mới!
Hic hic hic . . . .