• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bé Sam những ngày mưa

HUNGROSSI

Sam ! Trời mưa thì gọi bố nhé
bố mẹ ơi mưa rồi nè !
cho con đi chơi đi ,mọi ngày giờ này là con được đi chơi rồi mà
muốn đi chơi quá
lâu tạnh mưa thế nhỉ ???
pleaseee... cho con đi chơi đi mà Dog Eye
mưa = ở nhà :((
Các bạn cho ý kiến và nhận xét bé Sam dùm mình nha :p

Bé Samoyed này có vẻ đẹp "mũm mĩm" đáng yêu! Không biết có phải bác cắt tỉa lông vùng mặt cho em ý không mà nhìn ngộ nghĩnh quá! :x

tien_xu

Member
Bé Sam off đầu xuân anh cho đi.Sao hôm trước off lại ko cho đi ạ.Hồi trước trông Sam Béo ú.Bây giờ cũng gầy đi nhiều rồi.Đẹp zai hơn hẳn.

Lucky174

Member
cái lông ở mặt giống này là như vậy đó không cắt được đâu bạn a,nhìn như Tôn Ngộ Không ý nhỉ,ngộ thật,con cún của mình trước cũng vậy giờ nó hết rồi,con cún của bạn nhìn yêu lắm,khi nào phải mang cú nmìhn đi giao lưư mới được hihihi

HUNGROSSI

Bé Sam tuyển bà xã đây !

:love struck: Bé Sam nhà mình đang bước vào độ tuổi kén vợ rồi , bạn nào muốn làm thông gia với nhà mình thì pm nhé ;;) đề nghị kèm theo hình cô dâu :blusshing:
Không có gì thay đổi thì chủ nhật tới mình sẽ cho Sam đi off :p

Lucky174

Member
được đấy nhưng cô dâu chưa đến thời kỳ,khi nàođển thời kỳ mình pm cho bnạ nhá,số mình ở dưới chữ ký nóđang nuôi 7 con của nó qua topic đọc đi

HUNGROSSI

bạn post cả ảnh của cún mẹ đi , nhìn cún con yêu quá :love struck: không biết khi nào bé Sam mới được làm bố mấy chú cún xinh như vậy , mong quá đi mất :blusshing:

HUNGROSSI

uh là mặt nó tự nhiên như vậy đấy :D mình cũng thường xuyên tắm cho Sam đấy nhưng mà nó nghịch quá nên nhanh bẩn , mà mấy hôm lạnh và mưa thì toàn phải tắm khô cho nó thôi . lucky 174 ơi chủ nhật 12-4 cho sam nhà bạn đi off nhé

HUNGROSSI

ah các bạn cho mình ý kiến nhé . Sam ngoài ra còn có thể phối với giống chó gì là hợp lý .vợ mình thì cứ thích cho Sam lai với husky :D

Darkstar

Vietpet sponsor
Em nghĩ tốt nhất là bác cho em nó cưới vợ thuần chủng, đẻ ra 1 lứa thuần chủng...chứ lai với Husky thì em sợ lúc đẻ ra nó ko như ý của bác thì lại không hay. Mí cả em chưa thấy ai lai vậy. Em thấy thế...ai biết đừng mắng em dốt nhé :D