• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Labrador ở "Sở Toydogs".

titti

Member
ui.... em lab xinh qua' !!!!!!!!!:x Bác update thêm ảnh em nó bây h đi

titti

Member
đợt đó bác đón mấy em lab ở đâu vậy bác, em cũng đang kiếm một em lab để nuôi

J3lackJ3eat

Member
Lab vốn thích nước mà bạn nào có đièu kiện nhà gần ao hồ cho nó ra tập bơi , còn bạ nào đại gia nhà có bể bơi thi càng tốt =)) =)) =))

NguyenNhuThach

Active Member
Xin giới thiệu bé Labrador mới nhà tui, là hậu duệ của Menu, New moon và Minh Cơ. Xem hình ở đây: http://forum.vietpet.com/19344-tieu-thu-new-moon-9.html
Hiện bé được đúng 10 tháng tuổi, tên Marley, cân nặng khoảng 40 kg, có thể hơn vì Menu ngày xưa 40 kg tôi còn ẳm lên xe được, bé này thì bó tay. Hay tại mình già rùi?
Bé này lúc trước giao cô em gái ở Phú Nhuận gần CV Gia Định nuôi dạy, bây giờ chịu không nổi nên phải trả lại.

NguyenNhuThach

Active Member

Mới nhìn tưởng nhỏ, nhưng so với GSD thì mới thấy to, Menu xưa chỉ ngang ngửa với GSD Lucky, Marley thì to hơn thấy rõ.

kevin_son

Member
Sở Toydog bây giờ đã có những bigdog cực kỳ đẹp, đúng chuẩn một lab. nhìn bé lab này mới gọi là lab chứ

Ka_sea

Member
Bầy chó vừa rồi cũng để lại một em vàng kim cái
Mai mốt cho tụi nó giao lưu hehe
:D:D:D:D:D:D

Em ở Hn cũng muốn đón 1 em Lap đực về làm bạn quá, thích nhất sự điềm đạm và tình cảm của Lab. Có địa chỉ nào ở HN cung cấp Lab tốt bác mách em nhé.

nhà em ỡ q9 đang nuôi 5 em 2 chó lai, 1 đốm 1mini dachshund 1cokain ....ước mơ nhỏ bé:..ĐƯỢC NHƯ BÁC....hiện tại e 21t đang cố gắng rước các e về nhà càng nhiều càng tốt ..hi..bác có thể cho e qua tham quan sở toy dog của bác được không ạ..để em được tham khảo nên rước e giống nào tiếp theo...mong bác không phiền=((

công nhận giống chó Lad này dai sức thật đấy, em cũng đang nuôi 1 em cái vàng kim giờ mới dc 18kg. nhưng đùa thì em rott 25 kg thua xa. cho cắn bịch bông mà nó kéo con rott chạy vòng quanh sân ấy. dai sức dã thế lại còn lì lắm. dc cái tắm táp thì không cần bảo nóng tự ra thau tắm rồi vào chuồng hihi