• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Kent(Alaska) nhà mình cần giao lưu vs ae khu vực Từ liêm đây

Kentkent

Member

E kent nhà mình này.vì lý do đang thay lông.nên up tạm 1 cái.lông lá ko dc đep cho lắm.hehe

forkgvn

Member
Sao ko nhờ a nam( Darkstar) này a.nghe m.n bảo có tiếng lắm.hehe
hix mình cũng có biết đâu .. Mới đầu k biết gì nên mua 2 con cún hoa ra là cún tàu ...... chúng nó bị ốm nên nhờ bạn tim bs .... chăm sóc đến hôm nay chúng nó vẫn chưa khỏi cảm may mà k bị care :(

Kentkent

Member
hix mình cũng có biết đâu .. Mới đầu k biết gì nên mua 2 con cún hoa ra là cún tàu ...... chúng nó bị ốm nên nhờ bạn tim bs .... chăm sóc đến hôm nay chúng nó vẫn chưa khỏi cảm may mà k bị care :(
Đi mua cún bjo ko tỉnh toàn mua fai chó tàu thôi.tránh xa mấy shop bán cho ở chợ ra a ah.tìm hiểu kỹ nhà nào nuôi đẻ,thấy cho con bú thì hẵng mua.

forkgvn

Member
Hiện tại e kent nhà mình mới 10thang tuổi.To,Khỏe,Đáng yêu và rất là nghick ngợm.nhưng do điều kiện lên ko có time đi đc xa nên mình muốn tim ae có cún ở gần khu vực từ
Liêm đến để giao lưu,học hỏi
Địa điểm:Bãi cỏ gần svd Mỹ đình

Time : 9h chủ nhật hàng tuần
Dt :09 69 79 0222 (minh tên Tân nhé)
Rất vui đc kết bạn và làm quen vs m.n
Công nhận là Ku ken nhà em nhìn tốt tướng phết :)) ........ Anh đang lo sốt vó 2 thằng cún nhà anh đây ... chả biết thế nào mà lần ...... nếu chẳng may 2 bé mà bị làm sao thì có đứa lãnh đủ :(

quanlh86

Member
:D ai có husky khu cầu diễn muốn giao lưu alo số 0979.336.146. mình ở đường K1b.

Mình cũng đang có đàn husky bán, còn 2 em cái thôi. sức khỏe đảm bảo. chó mẹ, chó bố to vô đối

bonus thêm em collie và alasnhà mình nữa :D