• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Kem - ALD đẹp trai nam tính

Ebony

Mình xin giới thiệu với Đại gia đình bé Kem nhé. Kem là ALD đực, đã được hơn 6 tháng tuổi rồi ạ. Ngày bé mới về nhà mình còn nhút nhát và rụt rè lắm. Ấy thế mà bây giờ đã lớn phổng phao (4kg) và trông rất đẹp trai rồi nhé :p
Mời cả nhà cùng xem và cho ý kiến ạ :p

Ebony

Hehe cám ơn bạn nhé. Mình đang phân vân quá ko biết có nên đưa em ý đi ... "cắt phăng cho rảnh nợ" ko nữa :p:">

ngoc tram

Member
Em mèo đẹp trai quá bạn ạ,nhìn yêu ghê, bạn đừng cho em làm công công chứ:(:)(:)((, đẹp trai thế này thì phí lắm:((, khi nào em lớn cho xin làm thông gia với:x, mỗi tội là cưỡi máy bay bà già, :):x

Ebony

Mình cũng không muốn cho bé làm Công công tí nào :"> nhưng thấy bảo nếu nó đi tìm mèo cái sẽ lặn mất hút, với cả sẽ dễ bị người khác bắt mất nên mình sợ lắm :( trộm vía bé rất ngoan nhé, chỉ mỗi tội hay phá vườn rau và rình vồ gà thôi ạ =)) Ban ngày thì bé nằm ngủ trên cọc mèo im thin thít :D Mình nghĩ máy bay bà già hay lắm ý, phi công Kem nhà ta tuổi còn trẻ, thiếu kinh nghiệm, rất cần sự chỉ dạy của các chị >:)

bdlinh87

Member
Ôi, bé này trộm vía 6 tháng mà mũm mĩm nhỉ? Đẹp trai tóa, đứng cắt trym của em í đi nhé, cứ để đấy thôi. Nhà mà kín thì ko lo nó đi mất đâu

nhokcoi89

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
kem xinh nhỉ , đừng cho làm công công khổ thân , thi thoảng cho kem đi giao lưu cũng hay ebony ạ :p nhà mềnh cũng có 1 nhóc 6 tháng ;)) kem đợi Mun nhà mềnh lớn là vừa nhỉ:d

songdong

Member
Hoàng tử xinh trai quá , nhà tớ có một em ALD bố vàng mẹ xám nên em ý lôm nhôm nhưng xinh lắm , em ý giờ khoảng 7 tháng , tớ cũng định triệt sản cho em nhưng nghĩ thương vì trời lạnh , phải tiêm , phải mổ đau lắm ,lại thấy em kêu rất thỏ thẻ , nên nhà tớ cũng chịu đc , vì thế mà hiện em vẫn là thiếu nữ xinh đẹp - Tớ cứ ngày ngày phải đuổi nhau cho em ý mệt mỏi lăn quay ra cho bớt lên cơn , hoặc dụ em ý ăn thật ngon để quên trai , đc cái nàng mèo nhà tớ ham chơi và ham ăn , nên có tạm quên trai thật , nhưng cũng ko biết đc , chả may mà em ý nhòm thấy hoàng tử này khéo lại xoắn hết cả lên - quên ăn , quên chơi .

nanapham

nhà bạn có 1 con mèo trắng vàng nữa à, đực hay cái thế, nếu đực cho mình xin số để xin làm "dâu rể" nhé

bbutter

Chào bạn,
Bé ALD của nhà bạn đẹp trai thật :).Mình có một em ALD rất xinh gái,không biết có thể cho 2 bé này "giao lưu" được không ?! vì em của nhà mình đang "tìm" bạn trai mấy ngày hôm nay rồi ;)...Nếu có thể bạn làm ơn hồi âm giúp mình nhé,cám ơn bạn nhìu!:)

pig

mèo nhà bạn nhìn xinh wá, mình thích mèo lông trắng jống vậy áh