• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

bé GSD vừa tậu sáng nay

violetriver

nhà mình cũng mới nuôi 2 chú cún khoảng hơn 2 tháng. Hum nay ba mẹ mình mua dây xích xích nó lại, mình nhìn thấy ko chịu nổi muốn thả ra nhưng ba mình ko cho. Chán thiệt

Có gì mong bạn thông cảm nhé .theo mình thì con chó này là chó giống cũ nhiều hơn tức là đã lai rồi ,con này bạn nuôi chơi thôi thì được ko làm giống được vì ko phải mốt bây giờ ,nếu con này bạn nuôi càng lớn càng xấu vì nó ko có ben kheo sau này *** cao hơn đầu và đuôi rất ngắn ,nhìn chung chỉ thoả mãn thú chơi thôi nhưng ko đẹp .có gì thật quá mong bạn thông cảm.thân chào .

dạ chỉ cần thỏa mãn thú chơi là ok rồi anh:D chứ đâu cần ben kheo hay gì gì đi nữa..:D miễn là sau này lớn lên to xác..2 màu vàng đen + dữ là ok rồi,vì em mua từ nhỏ để dạy + giữ đất đai bên nhà bè mà:D còn nhà quận 10 hiện giờ đang nuôi là nuôi cho nó trọng trọng chút:D.
cám ơn anh Sinh_hadong nhé:D không có gì phải buồn anh ạ.
em nghĩ chắc có lẽ nó có duyên với em + gia đình em.
chỉ hy vọng 1 điều sau này phải dữ + đừng phản chủ là ok.
cám ơn mọi người quan tâm topic này.