• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé gấu cực xinh :x !

Bé này em mới bắt về, trong đàn toàn con xấu xấu như chó ta, mà tự dưng có 1 con nó đột biến như thế này:

Bé được gần 3 tháng, chỉ nặng đúng 1kg nhưng lông dài tới 4 - 5 phân, thẳng chứ không xoăn.
4 bàn chân màu trắng, chỉ trắng phần ngón chân (tứ túc mai hoa). Dưới cổ có 1 vệt trắng dài tới tận bụng, không giống thạch sùng bám cổ mà giống 1 cây kiếm, chuôi ở cổ và mũi kiếm ở dưới bụng. Trên mặt có vệt màu trắng từ mũi tới trán. Còn lại màu đen tuyền.

Có người trả em 1tr500k nhưng mà em không bán, vì thấy đẹp quá nên để nuôi. Các bác đánh giá giúp em với ạ.

Cảm ơn rất nhiều !

Vài hình ảnh:

dễ thương quá trùi lun.Nhìn mặt láu cá quá nhất là trong pic 3.Bạn mún đem cún đi off ko?

Gia đình không có điều kiện chăm sóc, chắc sắp phải tạm biệt bé về với chủ khác rồi :|

Mình đã tìm hiểu và thấy em này rất giống giống phốc sóc đen, bị lai đi 1 chút thôi :D

boom

Member
sặc, mới hôm qua bảo giữ lại nuôi dù có người trả 1tr500k mà hôm nay đã kêu sắp phải tạm biệt bé rầu. :-w

Vì gia đình không có điều kiện nuôi bé, nên phải bán, chứ không phải do mình tham tiền. Triệu bạc chẳng đáng là bao so với tình cảm của mình dành cho cún :|

gsd4409sg

Member
haizzzzzzz.....fox sóc đen bán 3tr5 bên 5s đây mà......vậy sao nguyên bầy toàn giống chó ta,mà có mình pé là fox sóc đen(hơi lai)---vậy cha mẹ đâu,gom các tình tiết lại,thấy pro nói k ăn khớp chút nào hết?????

-Làm chó mà còn phải bị long đong mai đây nay đó nữa rồi.tội nghiệp pé quá