• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Dogo cái 4 tháng tuổi mong được mọi ng nhận xét

MrQuyHN

Bé Bốp 4 tháng 15kg... mong mọi ng cho nhận xét tổng thể để có thể chăm bé tốt hơn... rất vui khi được giao lưu vs các AE cùng chung đam mê về dòng Dogo... mình ở HN

Phucduy

Yêu thích Dogo

Chó cùa bạn mua ở đâu vậy, có thể cung cấp địa chỉ nơi bán cho mình không.

MinGun

Member
e đang phân vân, k biết nên mua Rott hay Dogo cho phù hợp vs dk gia đình,về diện tích thì nhà e có 1 mảnh đất hơn 5000m2, địa hình đồi núi, ao hồ, không có rào chắn,hiện tại nhà e đang làm bến, nên cũng có ng ra vào. Nhân tiện đây xin các bác, các anh, chị tư vấn giùm xem dòng nào phù hợp. Em xin cảm ơn./.

BICHGA

Member
e đang phân vân, k biết nên mua Rott hay Dogo cho phù hợp vs dk gia đình,về diện tích thì nhà e có 1 mảnh đất hơn 5000m2, địa hình đồi núi, ao hồ, không có rào chắn,hiện tại nhà e đang làm bến, nên cũng có ng ra vào. Nhân tiện đây xin các bác, các anh, chị tư vấn giùm xem dòng nào phù hợp. Em xin cảm ơn./.
làm vài em chó ta. mất đỡ tiếc:-ss

wap564

Chó nào cũng vậy! Bạn tập cho nó ngủ trong chuồng. Sáng thả ra chơi. Tối cho vào ngủ thì cũng không sao.

Nhà mình cũng nuôi 5 em chó PQ, diện tích thì nhỏ hơn bạn nhiều nhưng được cái bến cũng rộng cũng tha ra cho phơi nắng với chạy chơi cả ngày rồi đêm kêu về cho đi ngủ.

Mr.Thang

Member
Chó cùa bạn mua ở đâu vậy, có thể cung cấp địa chỉ nơi bán cho mình không.
mình đang nuôi hai mẹ con con mẹ đang có bầu con sắp lấy giống , mình tên thắng u 50t đt 0932220288