• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Chu ra mắt anh chị em

longcin

Member
Tình hình là tối nay đang dạo chơi ngoài vỉa hè thì bị tên yeuketoan89 bắt gặp, ngồi vuốt ve. Thế là mất cái ngàn vàng của em nó.

Nay bé Chu xin phép chính thức được ra mắt anh chị em 4rum. Bé được gần 3 tháng tuổi. Mong anh chị em chỉ giáo. he he

Ngày mới về nhà

Chốt: Spider dog

longcin

Member
Không biết lớn thế nào nhưng nhỏ rất lì lợm, nhưng cũng tình cảm với chủ. Đã biết nịnh chủ khi bị mắng rồi :D

yeuketoan89

Active Member
hê hê, e Chu bị em bóc tem rồi nhé, đang lang thang ngoài đường nhìn từ xa thấy có chú alas xinh xinh biết ngay là của a longcin mà :))

longcin

Member
Bạn nào có thần dược giúp em nó dứt điểm vụ hắt xì ko thì chỉ giáo với

kid1989

Active Member
Vẫn chưa dứt điểm đc hả anh vẫn hatxi à @_@ Anh gọi cho ông Nam hoặc ông Linh trong danh sách thành viên CLB mình anh ơi

longcin

Member
Thế mới chất. Ông Nam lo em ý bị đi ngoài lỏng nên anh phải mô tả chuẩn. Có khi mai phải up hình minh họa

longcin

Member
=.= sao lại đóng topic nhỉ? Đêm qua tag vào FB em nhưng dân tình phản đối quá đành del đi. Vẫn còn hình trên đt đây :))

longcin

Member
Hình phân nó đó mà. Hic hắt xì hoài. Con Sam của em đỡ chưa? Không biết hôm nay ông Nam có tới được ko nữa =.=