• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Chiahuahua nhà mình mới mua các bạn cho ý kiến nha

nguyenngan12790

Bé gần 2 tháng tuổi, màu trắng cái nha. hihi mới nuôi chihuahua lần đầu mong mọi người giúp đỡ nhiều nhiều nha.
show hình nè
[

hixhix bé ngủ hoài àh, ăn it' lắm, mà hay run nữa. chắc tại lạ chỗ.

Bé gần 2 tháng tuổi, màu trắng cái nha. hihi mới nuôi chihuahua lần đầu mong mọi người giúp đỡ nhiều nhiều nha.
show hình nè
[

hixhix bé ngủ hoài àh, ăn it' lắm, mà hay run nữa. chắc tại lạ chỗ.
Nhìn bé dễ thương quá, chúc bé khỏe mạnh mau lớn.

Tiến-Q4

Member
_Cún trắng tinh và rất xinh xắn.Nếu cần hổ trợ kĩ thuật nuôi bạn có thể gọi cho mình trợ giúp: 0936.003.008 (mình tên Tiến)

ui dễ thương quá!! Chúc bé luôn mạnh khoẻ, cô chủ nhớ chăm sóc cho ẻm tốt nha. Giống chihuahua này khó nuôi lắm đấy ^^

mr.tuan93

Member
Up tie61p hình mới của em nó nè:

chúc mừng bạn chó bé chihuahua đẹp, nhìn nó dễ thương đáng yêu quá :X.... nhà mình cũng có 1 bé fox không phải chihuahua nhưng đi đâu bé cũng đi theo quấn chân... nhiều lúc mình chỉ sợ đá phải bé thì tội bé thôi hihi !! :p... Chúc bé chihuahua của bạn khỏe mạnh, hay ăn chóng lớn nha :).

nhumanh_bulldog

bạn mua bé ở đâu thế mình ở hà nội đang đinh nhờ 1 đứa em trong nam vác ra cho 1 bé nè bạn mua có gia phả không, xin lỗi nếu hỏi quá trớn nhé

CHIP&PI

Member
Huahua nhà Ngan đẹp thật đấy.bạn mua giống này ở đâu vậy,mình cũng muốn nuôi thử giống này

trời ơi nhìn dễ thương quá đi mất lớn lên chắc là công chùa hay hoa hậu rồi Hehehehehehehe :))