• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Bull nhà anh Quang nè!!! Anh chị cho ý kiến tý nha :)

love_bulldog

Tình hình em cũng đang tập tành nuôi mấy chú bull này, hic mới về nhà đã ỉa đái tùm lùm phòng mình, hic hic. Công nhận nó quậy khủng khiếp, nhưng giỡn xong là nằm lăn ra ngủ ngon lành, thương thế không biết hihi. Các anh chị cho tý nhận xét nha, em nó là Nữ...

Các bác xem giùm mặt mũi em nó ra sao nhé, hì hì

Dáng nằm thế nào đây nhỉ :)

Còn đây là hình chụp ngang nè

Lại cái mặt dễ ghét nè hihi

Kuppi

Active Member
Kết nhất hình 2, nhìn như cái gối ôm. Mà bull này mấy tháng rồi bạn?Thèm quá đi, nhưng nhà bé quá!Không có chỗ cho em nó vận động.Nên chỉ biết thèm....

Davidkhoa

Member
Chó nhà anh Thế thì good roi, chăc đây là bầy thừ 2 nha anh Thế đúng không bạn, dể thương lam, nhớ chăm tốt ha

love_bulldog

Đây là 1 trong số 8 baby của GOLD nhà anh Quang hì hì, mới lụm về nhà tối qua. Em no nằm ngủ lăn ngang dọc tùm lum hic hic. Giỡn với nó mệt hết cả người, mà cũng dữ dằn lắm cơ, oánh nhau với con Bắc Kinh gần 1 năm tuổi luôn, em Bắc Kinh té chạy mấy lần hihi.

TheQuang

Member
Trông mặt hắn cũng ngoan hiền lắm mà quậy dữ vậy sao ? Đúng là , không nên "trông mặt mà bắt hình dong" hé bạn love_bulldog !

trông em nó bụ bẫm đáng ghét quá bác ơi,bác cố chăm em nó cho ngon nhé.chúc mừng bác,

TheQuang

Member
Tình hình em cũng đang tập tành nuôi mấy chú bull này, hic mới về nhà đã ỉa đái tùm lùm phòng mình, hic hic. Công nhận nó quậy khủng khiếp, nhưng giỡn xong là nằm lăn ra ngủ ngon lành, thương thế không biết hihi. Các anh chị cho tý nhận xét nha, em nó là Nữ...

Các bác xem giùm mặt mũi em nó ra sao nhé, hì hì

Dáng nằm thế nào đây nhỉ :)

Còn đây là hình chụp ngang nè

Lại cái mặt dễ ghét nè hihi
Tuấn ơi.em phải để ý bé bull nhé,đừng cho bé giởn ở chổ lùm cây vì ở đó có rất nhiều muổi ,để muổi hút máu là bé bị bệnh đó,chúc em có một bé bull đẹp

cho_ompt

Member
huhuhu đây là bé chó khùng mà em thích phải không anh thế?de thương qua'! bạn ơi chăm sóc bé cho kỹ nhá!mình thích con này làm, mà hum bữa bắt con khác ròi,nó quay kinh hồn,la7n săn cắn đau gần chết,dữ như chằn nữa....tu.i nó có sở thích ngâm mình trong nước tè lắm....bạn giữ kỹ kỹ cho em nó khô ráo,đễ bệnh sổ mũi lâu hết lắm,con nhà mình đang bị hic...hic...