• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bé Buck (Alaskan) muốn tìm bạn giao lưu khu vực Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Kính ^^

linhvb

Mới đón em từ iPet về tuần trước, hôm kia hôm qua bị ị chảy, sau khi đổi cơm cho em ăn đã ăn khỏe như lợn, đi ngoài bt, quá mừng.

Bác nào ở gần khu Láng Hạ, Nguyễn Chí Thanh, Trung Kính, Nguyễn Ngọc Vũ hoặc quanh quanh đó có cún cho em đi giao lưu với :D

bé tiêm đủ 2 mũi chưa bạn? nếu đủ rồi sáng chủ nhật này lúc 9h bạn cho bé qua Lênin giao lưu với mọi người nhé :D

anh.lta

Bọn mình hay of các cún bé có 5 e husky r . chiều thứ 7 công viên thống nhất :)

linhvb

pé đẹp quá , chúc bé mau ăn chóng lớn :D
Thanks bác :D

bé tiêm đủ 2 mũi chưa bạn? nếu đủ rồi sáng chủ nhật này lúc 9h bạn cho bé qua Lênin giao lưu với mọi người nhé :D
Chưa bác ạ, bé mới tiêm mũi 1 được hơn 10 ngày, tuần sau nữa chắc mới qua giao lưu với mọi người đc. Mà cho em hỏi là tượng đài Lênin ở Điện Biên Phủ hay công viên Lênin đấy ạ :D

Bọn mình hay of các cún bé có 5 e husky r . chiều thứ 7 công viên thống nhất :)
Chiều thứ 7 ạ, vậy chắc tuần sau em cho bé đi cho bé có bạn có bè :D

Chưa bác ạ, bé mới tiêm mũi 1 được hơn 10 ngày, tuần sau nữa chắc mới qua giao lưu với mọi người đc. Mà cho em hỏi là tượng đài Lênin ở Điện Biên Phủ hay công viên Lênin đấy ạ :D
thật ra thì nếu k có vđề gì về sức khỏe, tiêm 1 mũi cho ra vẫn không sao :D tượng đài lênin bạn ạ, 9h sáng, đoạn đối diện đsq trung quốc :D

geek

em ở nguyễn ngọc vũ nè bác, bác ở chỗ nào thế . nhà em husky 4 tháng... rất vui khi đc giao lưu

geek

hôm nào cho em theo với nhé. thằng nhà em đc 4 tháng. bác cho em sdt đi t7 em ra em alo

hungsut

mình có 1 bé husky 3 tháng ở láng hạ nè các bạn hay off ở cv thống nhất lúc mấy h vậy cho mình tham gia với
[/url][/IMG]

geek

bạn ơi, cho nó ra công viên indira gandi ở ngay cầu vượt chỗ láng hạ giao với thái hà ý. buổi chiều khoảng 5h, đông vui phết

qa17889

Member
mình mới nuôi bé alaska được hơn 3 tháng tuổi, có ai hay dắt chó gần cv thống nhất không nhỉ :x

qa17889

Member

cún của mình mới được 3 tháng thôi không biết có được mang đi of không vậy, nhìn mặt nó ngu ngu :D

MrQ1984

Member
Indira Gandhi có đông kéo xe ra ko các bác?
Nhà mình ở Ngã 4 sở, đang ko biết cho ra đâu chơi cho gần :D

hungsut

những ai gần Indira Gandhi thì cho các bé ra chơi cho đông vui nhà mình gần đó vẫn hay cho bé sang chơi nhưng dòng kéo xe ko đông lắm